Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Phần mềm Sage Accpac ERP

Xin chào cả nhà.

Các tiền bối làm ơn cho em hỏi về phần mềm Sage Accpac ERP với ạ. Tiền bối nào đã dùng rồi cho em xin ý kiến về mức độ tiện ích so với phần mềm kế toán, mức độ dễ sử dụng và giá cả của phần mềm được ko ạ? Em xin chân thành cảm ơn

Ðề: Phần mềm Sage Accpac ERP

Trích dẫn Gửi bởi thang_hvnh
    Xin chào cả nhà.

Các tiền bối làm ơn cho em hỏi về phần mềm Sage Accpac ERP với ạ. Tiền bối nào đã dùng rồi cho em xin ý kiến về mức độ tiện ích so với phần mềm kế toán, mức độ dễ sử dụng và giá cả của phần mềm được ko ạ? Em xin chân thành cảm ơn
    Chào bạn,
    Phần mềm này của nước ngoài nhưng tích hợp hoàn toàn với hệ thống kế toán Việt nam, – in được hầu hết các báo cáo theo yêu cầu của nhà nước và cục thuế (P&L, BS, Cash Flow, Trial Balance, VAT In/Out,…)
    - Đặc biệt in được các mẫu sổ kế toán có đối ứng tài khoản (Không phải phần mềm nước ngoài nào cũng làm được việc này)
    - Có khả năng customize màn hình nhập liệu cho từng người dùng, hoặc nhóm người dùng
    - Có Khả năng mở rộng thêm các trường trong database phù hợp với yêu cầu quản trị, và phân tích của từng doanh nghiệp .
    Tính năng sử dụng cao, tài liệu được đơn giản hóa bằng tiếng Việt nên thuận lợi trong việc sử dụng.
    Phần mềm có 3 edition là Standard; Advanced; Premium.
    Các phần hành: Sổ cái; Công nợ phải thu; Công nợ phải chi; Quản lý bán hàng; Quản lý mua hàng; Quản lý kho hàng; Nhân sự-tiền lương; sản xuất; Tập hợp chi phí và tính giá thành dự án;... được tùy chọn giúp bạn có thể tiết kiệm được ngân sách.
    Accpac chỉ quan tâm đến số users sử dụng đồng thời, không quan tâm đến bên bạn có bao nhiêu chi nhánh, nghiệp vụ nhiều đến mức nào,...
    Hiện nay partner ở Việt nam có đội ngũ được đào tạo chính quy nên Chi phí cho việc triển khai Accpac sẽ thấp hơn những partner nước ngoài.
    Phần mềm Sage Accpac nay được đổi tên là Sage 300 ERP rồi bạn nhé!

cho mình hỏi,Việt Nam mình xài bản sage 50 hay sage 300,bạn nào xài rồi cho mình biết

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen hoang Son
    cho mình hỏi,Việt Nam mình xài bản sage 50 hay sage 300,bạn nào xài rồi cho mình biết
    Cty tớ đang xài Accpacc 200 ERP. Tớ đang muốn xin bản demo để cài về máy tính cá nhân đây. Còn 1 số phân hệ chưa mày mò ra hết. Bạn nào có cho mình xin đi

Hi all,cho mình hỏi phần mềm SAGE 50 Premium có thể xài cho Việt Nam được ko,cảm ơn các bạn