Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 5 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 516
    Ðề: Cách làm báo cáo tài chính!

Chào bạn tunglam87. Bạn gửi dùm cho mình file đó được ko. Mail mình là: myloankt87@gmail.com.
    Thanks bạn nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi tunglam87
    Cái này giờ làm bằng phần mềm hoặc 1 file báo cáo tài chính mình có 1 file exel về báo cáo tài chính nhập số liệu nên bảng cần đối sẽ tự nhảy nên nhiều khi làm báo cáo gửi NH nó nhanh, gặp lỗi thì tịt ko biết nó ở đâu tại các hàm và công thức ko do mình làm và các đường link số liệu nó linh tinh chả hiểu nó nhay từ bảng nào nếu chuyển cho bạn sợ bỡ ngỡ cái này do mình lấy của 1 cty kiểm toán họ làm, so với báo cáo làm trên máy nó không khác gì nhau được cái dễ sửa các chỉ tiêu để tạo báo cáo cho phù hợp, nếu cần mình gửi cho
    Bạn cho mình xin file tham khảo với nhé. Mail của mình là thanhlan.ecc@gmail.com
    Mong nhận được mail của bạn.

ban gui cho minh voi nhe!thanks ban trc nha! sent mail: phuonghong_200632@yahoo.com

sắp tốt nghiệp trường, với kế toán thì cần những gì để có thể xin việc được thuận lợi nhất ở hà nội, liệu em có cần học thêm một số chứng chỉ gì nữa không?:dotphao:

em cũng chưa biết làm bctc anh chị gửi cho em với mail của em
    phuonganh0989@gmail.com
    em cảm ơn

cái này b nên qua 1 trung tâm kế toán nào đó mà học nó mới trọn gói, chuyên nghiệp mọi tình huống đc!!

bạn ấy nói đúng đấy, gửi BCTC rồi ko có chứng từ thật nhìn cũng ko biết gì cả, tốt nhất là phải người thật việc thật...

Trích dẫn Gửi bởi tunglam87
    Cái này giờ làm bằng phần mềm hoặc 1 file báo cáo tài chính mình có 1 file exel về báo cáo tài chính nhập số liệu nên bảng cần đối sẽ tự nhảy nên nhiều khi làm báo cáo gửi NH nó nhanh, gặp lỗi thì tịt ko biết nó ở đâu tại các hàm và công thức ko do mình làm và các đường link số liệu nó linh tinh chả hiểu nó nhay từ bảng nào nếu chuyển cho bạn sợ bỡ ngỡ cái này do mình lấy của 1 cty kiểm toán họ làm, so với báo cáo làm trên máy nó không khác gì nhau được cái dễ sửa các chỉ tiêu để tạo báo cáo cho phù hợp, nếu cần mình gửi cho
    Bạn gửi cho mình 1 file để xem tham khảo đc hok bạn? Mail của mình là phuongthao_itc@yahoo.com . Cám ơn bạn nhiều nhé.

bạn đăng lên cho mọi người luôn nha bạn, mình cũng mới ra trường
    mình cũng rất cần, bạn gửi cho mình với nha : ttxuan1705@yahoo.co
    tk bạn

em cũng mới ra trường,anh chị gởi cho em học hỏi với mail em la tuyet.diemnoi@gmail.com

Trang 5 của 52 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối