Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

hàng rào quảng cáo công trình

Anh chị giúp em với ạ, em đi học việc nên toàn tự mày mò thui. Hiện lm về hàng rào quảng cáo công trình, vật liệu gồm thép, que hàn, bạt in quảng cáo . Anh chị chỉ giúp em cách tính vật liệu cho phù hợp với ạ. Em nhìn bảng tính cũ ở cty rất nhì nhằng, có hỏi chị cùng làm nhưng chị ấy bảo khó lắm để chị lm achị ạ. Em cảm ơn anh/ chị nhiều ạ!

Trích dẫn Gửi bởi loan bà bà
    Anh chị giúp em với ạ, em đi học việc nên toàn tự mày mò thui. Hiện lm về hàng rào quảng cáo công trình, vật liệu gồm thép, que hàn, bạt in quảng cáo . Anh chị chỉ giúp em cách tính vật liệu cho phù hợp với ạ. Em nhìn bảng tính cũ ở cty rất nhì nhằng, có hỏi chị cùng làm nhưng chị ấy bảo khó lắm để chị lm achị ạ. Em cảm ơn anh/ chị nhiều ạ!
    THEO BẢN THIẾT KẾ HÀNG RÀO MÀ LÀM THÔI

Trích dẫn Gửi bởi malanh2708
    THEO BẢN THIẾT KẾ HÀNG RÀO MÀ LÀM THÔI
    trên HĐ ra ghi mỗi hàng rào quảng cáo ctrình 572 m2 Đg 3000000, hợp đồng cũng chỉ ghi vậy ko có thiết kê

Trích dẫn Gửi bởi loan bà bà
    trên HĐ ra ghi mỗi hàng rào quảng cáo ctrình 572 m2 Đg 3000000, hợp đồng cũng chỉ ghi vậy ko có thiết kê
    VỀ THUẾ THÌ THIẾT KẾ ĐẠI 1 CÁI MÀ HACH5 TOÁN
    về mảng quản lý thì PHẢI KIỂM TRA NGAY

hjc khó hiểu quá nhỉ? Cho mình hỏi chút, có phải bên bạn là làm về hàng rào quảng cáo công trình! Và bên bạn xuất hàng này đi cho đơn vị đặt hàng