Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Ðề: Kế toán nghệp vụ bán cổ phiếu.

Các bác cho em hỏi: khi mình xây dựng hệ thống kế toán vốn chủ sở hữu tại công ty cổ phần. Thì phần xây dựng hệ thống chứng từ kế toán, có những chứng từ nào liên quan tới phần này k? bác nào có thể cho em xin cái danh mục được k ạ?

Kế toán vốn chủ sở hữu

Anh/chị cho em hỏi: khi mình xây dựng hệ thống kế toán vốn chủ sở hữu tại công ty cổ phần. Thì phần xây dựng hệ thống chứng từ kế toán, có những chứng từ nào liên quan tới phần này k? Anh/chị nào có thể cho em xin cái danh mục được k ạ? Em xin cảm ơn!

Ðề: Kế toán vốn chủ sở hữu

Trích dẫn Gửi bởi acdt_1991
    Anh/chị cho em hỏi: khi mình xây dựng hệ thống kế toán vốn chủ sở hữu tại công ty cổ phần. Thì phần xây dựng hệ thống chứng từ kế toán, có những chứng từ nào liên quan tới phần này k? Anh/chị nào có thể cho em xin cái danh mục được k ạ? Em xin cảm ơn!
    Ban tham khao thêm o giao trinh y, phan két vcsh no co noi ve he thong chung tu thi phai

Theo t phán nay thi co the bao gom: chung chi von, phiêu thu,bao co,biên ban góp von,,biên ban ban giao ts...

Trích dẫn Gửi bởi ht lyly
    Ban tham khao thêm o giao trinh y, phan két vcsh no co noi ve he thong chung tu thi phai

Theo t phán nay thi co the bao gom: chung chi von, phiêu thu,bao co,biên ban góp von,,biên ban ban giao ts...
    em thử tìm rồi mà k ra. em đang cần danh sách chi tiết vì đang làm đề tài, nói chung chung như thế sợ thiếu mất

Em cũng thử tìm trong giáo trình vs một số trang mạng rồi mà vẫn chưa có kết quả. tại em đang làm đề tài, nên cần cái danh mục chính xác luôn chứ nói chung chung thế sợ thiếu mà thầy cô cũng k chịu

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12