Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 23 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 223
    Ðề: Kế toán nhà hàng làm như thế nào để rõ ràng?

Em đang nhức đầu về cái nhập xuất tồn NVL lắm nè. Nhưng không phải nói làm sao là làm vậy đâu, còn tùy mình đăng ký với cơ quan thuế nữa. Chi Kt cũ bên em đăng ký PP theo dõi HTK là Kê khai thường xuyên, PP xuất kho là FIFO. Chị làm 20 ngày rồi nghỉ, giờ em đang nhận làm, mà bị mệt mỏi với cái PP xuất theo giá FIFO.
    Có anh chị nào có file FIFO cho em xin với, em trình độ tin học kém, không tạo nổi file excell.
    Với anh chị nào làm bên nhà hàng rồi, có thể cho em địa chỉ mail không ạ? Để em có thể hỏi 1 số cái nữa, làm nhà hàng thì đúng là lằng nhằng....hic....Làm hok được thì sắp bị đuổi việc rồi....Hic... Mail của em : tl.tuongvi@yahoo.com:tuivotoi:

Ðề: kế toán nhà hàng

Trích dẫn Gửi bởi dolanhuong
    Chào em!Bác cũng làm kt nh, bác cũng đang đau đầu về nhập - xuất - tồn đây, nhưng bây giờ thì đỡ rối rồi, nói với Sếp of em là tính lãi gộp, xđ kết quả kd hàng tuần còn khó, bắt em tính số lượng các món bán ra thì làm sao mà tính được, chỉ tập hợp được doanh thu - chi phí thôi em ạ, báo cáo theo y/c of Sếp em thì mất công, náy móc & ko cần thiết, có gì liên lạc với bác qua đ/c: huong1488@gmạilcom. ta trao đổi thêm nhé! Chúc may mắn!
    Cho em kiếm chị dolanhuong gấp gấp , vì em muốn nhờ chị chỉ dùm em về kế toán nhà hàng với. Còn file kế toán nhà hàng, ai có, có thể cho em xin với được không ạ? Mail: tl.tuongvi@yahoo.com

Cho mình xin một file kế toán nhà hàng với, mail kieumai2008@gmail.com
    Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.

Trích dẫn Gửi bởi sonngheo56
    Mình có một file về Nhà hàng, bạn cho biết đia chỉ mình sẽ mail cho bạn
    Bạn oi,lâu nay minh làm kế toán doanh nghiệp mà chuẩn bị chuyển qua lam kế toán nhà hàng cho anh mình,mà mình chua biết gì về kt nhà hàng hết,nhất là kế toán nhà hàng nội bộ,bạn có file mẫu có thế cho mình xin qua địa chỉ mail : thuhang201107@yahoo.com.vn .Cảm on bạn nhiều nha

anh oi, cho em xin file ke toan nhà hàng với . Em mới lam ke toan thi lam ke toan nhà hàng bắt đầu từ đâu?. Anh giúp em với nhé . em cảm ơn anh nhiều ạ !
    mail của em là Oanh8889@gmail.com

cac ban ơi giúp minh với, minh cung mới chuyển sang làm kế toán nhà hàng, bạn nào có file quản lí kế toán gửi cho mình nhé, cảm ơn bài viết của các bạn nhiều,mail của mình là huong_ht01@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi sonngheo56
    Mình có một file về Nhà hàng, bạn cho biết đia chỉ mình sẽ mail cho bạn
    Đây là mail của mình: minhhieu.sango@gmail.com
    Bạn làm ơn cho mình xin file kế toán nhà hàng nhé. Cám ơn bạn nhiều!

Ban tang cho minh 1 file cua nha hang nua nhe, E-mail cua minh : vominh.ketoan@gmail.com

Thanhks

bạn cũng có thể sử dụng phần mềm kt cho tiện. cuối tuần xuất báo cáo ra ngay

cho minh xin file excel nha hang nha. Thanks.
    Mail: 0955573727@yahoo.com.vn

Trang 3 của 23 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối