Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 5 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 223
    Ðề: Kế toán nhà hàng làm như thế nào để rõ ràng?

Công việc của một kế toán trong lĩnh vực nhà hàng khá vật vả, ngoài việc thực hiện đúng chế độ chính sách, tuân thủ pháp luật thuế, người kế toán còn phải thiết lập được một quy trình quản lý nội bộ rất chặt chẽ mới tránh khỏi việc thất thoát, đây là một vấn đề khá đau đầu & là một bài toán không chỉ riêng dân kế toán đau đầu mà các Chủ DN cũng vấp phải không ít khó khăn khi đứng trước bài toán quản trị nội bộ.
    Trung tâm đào tạo kế toán - thuế Vision có chương trình đào tạo kế toán dành riêng cho lĩnh vực nhà hàng - khách sạn đấy, các bạn vào đây để tham khảo thêm nhé: Website trung tm ?o t?o k? ton - thu? Vision Train - Add: T?ng 6 ? To nh VCCI ? 597 - Nguy?n Ch Thanh - tp.Thanh Ho

Cho em xin file kế toán nhà hàng nha, em cảm ơn nhiều ah.
    mail: vanle106@gmail.com

bạn nào có file cho mình xin với nhé. Thanks!
    Email: thienlykt@gmail.com

bạn mail cho mình nữa nhé : nuchuaxalo_gl@gmail.com

---------- Post added at 12:53 ---------- Previous post was at 12:47 ----------

anh chị nào có file về kế toán nhà hàng cho em mượn tham khảo với nhé. mail của em là nuchuaxalo_gl@yahoo.com

cho mình xin file kế toán nhà hàng nữa nhé, cảm ơn nhiều: kimthu29@gmail.com

Bây giờ toàn làm bằng phần mềm kế toán là chính, các bạn xin phai kế toán nhà hàng như thế thì khó cho ...................... chính những người làm kt quá.

---------- Post added at 10:26 ---------- Previous post was at 10:24 ----------

Trích dẫn Gửi bởi dolanhuong
    Công việc của một kế toán trong lĩnh vực nhà hàng khá vật vả, ngoài việc thực hiện đúng chế độ chính sách, tuân thủ pháp luật thuế, người kế toán còn phải thiết lập được một quy trình quản lý nội bộ rất chặt chẽ mới tránh khỏi việc thất thoát, đây là một vấn đề khá đau đầu & là một bài toán không chỉ riêng dân kế toán đau đầu mà các Chủ DN cũng vấp phải không ít khó khăn khi đứng trước bài toán quản trị nội bộ.
    Trung tâm đào tạo kế toán - thuế Vision có chương trình đào tạo kế toán dành riêng cho lĩnh vực nhà hàng - khách sạn đấy, các bạn vào đây để tham khảo thêm nhé: Website trung t�m ?�o t?o k? to�n - thu? Vision Train - Add: T?ng 6 ? To� nh� VCCI ? 597 - Nguy?n Ch� Thanh - tp.Thanh Ho�
    Bạn này ở đâu mà lại quảng cáo trung tâm tận ở TP. Thanh Hóa nhỉ? Có nhầm địa chỉ ko bạn ơi?

. :daotac:

Ðề: kế toán nhà hàng

ban cung cho minh xin file ve ke toan nha hang nha ptt079@gmail.com

---------- Post added at 12:18 ---------- Previous post was at 12:17 ----------

cho minh xin file ke toan nha hang voi thanks ban: ptt079@gmail.com

Ðề: kế toán nhà hàng

mình cũng đang làm kế toán nhà hàng. Các bác cho mình xin file với. Các bác gửi dùm qua địa chỉ mail : kimngan.lethi@gmail.com

cho em xin vs e đang là sv năm cuối nhung đang định lam kt ở nhà hàng các anh các chị gửi qua cho em tham khảo vs nhé gmail e nì.: ngaphan2410@gmail.com

Trang 5 của 23 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối