Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

Chủ đề: kế toán nhà hàng

Ðề: kế toán nhà hàng

em cung chuan bi xin vao lam ke toan nha hang.co anh chi nao co file mau ve ke toan nha hang cho e xin voi a. Mail cua e: tuyetlanhpy@yahoo.com. e xin cam on nhieu a

cho em hỏi với ạ. em là SV mới ra trường và cũng đang làm kế toán cho một nhà hàng nhỏ. nhưng hiện tại em không biết làm thế nào? cho em lời khuyên với ạ

Em chào các Anh Chị!
    Em có người quen nhờ em làm kế toán nhà hàng. Em có biết về kế toán. Nhưng kế toán nhà hàng Em chưa làm bao giờ. Nên thấy lo, nhất là khâu tính giá thành cho các món. Em đang tim hiểu về kế toán nhà hàng. Anh chị có file về kế toán nhà hàng hoặc tính giá thành các món ăn cho em xin. Địa chỉ mail của em là : ndhmoney686@gmail.com
    Em cảm ơn các Anh chị nhiều nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi caoduoitrang
    híc em mới ra trường thui đi lam chẳng bao nhiêu chỉ ngồi chơi :banghead:thế mà .........híc đùng một cái sếp cho quản lý sổ sách cái nhà hàng :mới ........bây giờ em chẳng biết làm gì cả làm ơn ai đó chỉ dùm :confuse1 nha..........
    Mình biết có phần mềm kế toán nhà hàng rất hay
    Tất cả công việc của bạn sẽ hoàn toàn tự động hết.
    Nếu có nhu cầu mình giới thiệu cho

cho mình xin một file về các sổ sách trong kế toán nhà hàng được không mọi người.mình đang làm báo cáo thưc tập lanhuongcatba1993@gmail.com mình cảm ơn mọi người

Trích dẫn Gửi bởi xuka_meou

He, bên bạn làm theo QD bao nhiêu, chắc là nhà hàng mới thành lập nên chưa có sổ sách gì à.Trên diễn đàn có nhiều lắm bạn có thể vào tham khảo, hoặc nếu làm theo QD 48 thì mình gửi cho.
    bạn có thể gửi cho mình xin 1 file được không ạ?Cảm ơn bạn nhiều.Email:tranthimyhanh208@gmail.com

Moi ngươi oi giúp e voi.Ai biet ve ke toan nha hang an uống voi càfê chi e voi.E chang bit phai lam the nao ca.Ai co file nào ve ke toan nha hang gửi cho e xin cái e lam mẫu voi.

Trích dẫn Gửi bởi xuka_meou

He, bên bạn làm theo QD bao nhiêu, chắc là nhà hàng mới thành lập nên chưa có sổ sách gì à.Trên diễn đàn có nhiều lắm bạn có thể vào tham khảo, hoặc nếu làm theo QD 48 thì mình gửi cho.
    bạn gửi cho mình xin được không? email: trangphan187@gmail.com

Anh chị có file về kế toán nhà hàng hoặc tính giá thành các món ăn cho em xin em cảm ơn mọi người địa chỉ mail của em là nguyenngocha2307@gmail.com

Cty mình chuyên kinh doanh thủy sản đông lạnh, nếu các bạn cần chứng từ đầu vào thì ib hoặc lh mình nhé: 0989306401.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12