Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23
    Trích dẫn Gửi bởi pqhung091965
    @PPK. Trách bạn ấy làm gì. Tôi với bạn trao đổi nhiều còm như vậy mà bạn ấy có chịu đọc để hiểu ta đề cập đến vấn đề gì đâu .
    Haiz!!! Thế mà tôi vẫn cứ mong nhận định của mình bị sai, bạn ạ.
    Nhận định của anh rất đúng

Nhận định của các DN về sinh viên trẻ mới ra trường cũng rất chính xác

cám ơn vuong-happy đã trả lời câu hỏi của buithuan..ai mới ra trường cũng vậy tâm trạng lo lắng...dù biết vấn đề đó là đúng, là sai nhưng vẫn ko dám khẳng định muốn tìm các bậc tiền bối chỉ dẫn, khẳng định cho an tâm hơn..diễn đàn dùng cho mọi người trao đổi ai biết thì chỉ bảo hướng dẫn người chưa biết..đừng tranh luận những vấn đề ko liên quan, những câu hỏi ai cũng biết nhưng đừng hỏi tại sao người ta lại hỏi..muốn trả lời thì trả lời...ai cũng đã từng mới ra trường ai cũng từng được đào tạo từ trường lớp ra mà vậy tại sao lại đặt câu hỏi là do ai

Trích dẫn Gửi bởi TpRhAuNcG
    cám ơn vuong-happy đã trả lời câu hỏi của buithuan..ai mới ra trường cũng vậy tâm trạng lo lắng...dù biết vấn đề đó là đúng, là sai nhưng vẫn ko dám khẳng định muốn tìm các bậc tiền bối chỉ dẫn, khẳng định cho an tâm hơn..diễn đàn dùng cho mọi người trao đổi ai biết thì chỉ bảo hướng dẫn người chưa biết..đừng tranh luận những vấn đề ko liên quan, những câu hỏi ai cũng biết nhưng đừng hỏi tại sao người ta lại hỏi..muốn trả lời thì trả lời...ai cũng đã từng mới ra trường ai cũng từng được đào tạo từ trường lớp ra mà vậy tại sao lại đặt câu hỏi là do ai
    Một vấn đề do ai đó đặt ra và đi tìm câu trả lời thỏa đáng. Vấn đề đó có thể được nhìn nhận dưới nhiều góc độ . Những người mới ra trường nhìn nhận ở góc độ khác. Nhũng người đi làm rồi nhìn nhận ở góc độ khác.

Đây là diễn đàn tự do (trong khuôn khổ quy định ) và tự do phát biểu quan điểm của mình. Người ta có thể phát biểu như thế này hay như thế khác . Mình vẫn chưa tìm được câu trả lời thỏa đáng thì chờ người khác trả lời vì đâu phải ai cũng thích trả lời câu hỏi mà mình muốn. Người ta chỉ nói lên quan điểm và suy nghĩ của họ dựa trên vấn đề mình đặt ra bạn ạ

Đó chính là tự do ngôn luận

Việc viết bài nói lên quan điểm của mình cũng thể hiện luôn văn hóa của chính cá nhân người viết. Qua bài viết cũng có thể biết phần nào văn hóa và cách ứng xử của người viết

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123