Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 36
    Ðề: cách chia đôi tờ giấy A4

chào bạn YenNamThien!. tớ ở thanh trì, hà nội, muốn học làm báo cáo tài chính. Cụ thể thế nào bạn có thể chỉ giúp được chứ? sdt của t là: 0967136838.cám ơn nhiều

Đấy là cách chia đôi A4 trong word, thế còn trong excel thì làm thế nào hả các anh chị. Em cảm ơn các anh chị nhé

KHông biết thì phải hỏi chứ. Có hỏi thì mới giỏi.

Hừ mình chưa biết chia giấy để in như này đánh dấu cái khi cần hihi

Mình đã từng nhìn qua đó là khi đến hàng photo yêu cầu họ in 1 trang A4 thành 2 trang A5. Các bạn có thể dùng cách này khá là hữu hiệu

Trích dẫn Gửi bởi hkt88
    Có chia tờ giấy mà cũng lên mạng mà hỏi? bó tay...
    Trước kia bạn cũng đã từng xuất phát từ điểm này đấy,

---------- Post added at 09:19 ---------- Previous post was at 09:13 ----------

Trích dẫn Gửi bởi colavuive92
    :cuoiranuocmat:
    Cẩu xực quá đê, :thayghe:

hkt88 đừng nói vậy chứ, kiến thức là vô tận, có thể vấn đề này bạn đã thành thục rồi nhưng vẫn có nhiều người chưa biết nên mới hỏi. bạn có chắc là bạn biết làm hết những cv đơn giản hàng ngày của người khác k??

Tôi đã xem các Bác hướng dẫn nhiều, tôi cũng đang tìm hiểu nếu in nữa trang A4 rồi cắt ra thì quá dễ, chỉ có điều in nữa trang A4 mà vẫn phải chạy hết trang A4 thì hơi phí, máy móc chạy nhiều sẽ mau hỏng rum, đổ mực, tuổi thọ của máy giảm vì vậy nếu máy chỉ chạy đúng trang A5 (tức nữa trang A4) thì 01 tháng in 100 phiếu chi tiết kiệm tuổi thọ được 100 lần rồi còn gì?

Cách đơn giản là bạn vào page setup rồi chọn colum chọn chia 2 rồi gõ văn bản vào mỗi nửa thế là ok thôi

Thiệt tình là mình cũng chưa in lần nào, vào đọc mấy cái comment mà vui vui. Một số bạn cho rằng : "Ta đây biết rành" - lại đi chê trách mấy bạn chưa biết. Người ta chưa biết thì mới hỏi, chưa giỏi thì mới học. Thêm nữa, vì người ta dành time để làm những việc khác "lớn hơn" -có thể là 1 manager đấy, ko giống như mấy bạn "ngồi đó làm việc vặt vảnh" - một tên lính quèn mà vênh mặt chê trách người. Ở đời có nhiều cái dại, "dại nhất" - là không kiềm chế được bản thân. Eo ôi - thì ra là đang nói chính bản thân mình Leo ơi. Sorry cả nhà.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối