Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

giúp em Thêm dòng trong Excel

View attachment 13940

Tại Sheet Nhật ký, khi thêm dòng em có coppy công thức theo hướng dẫn nhưng tại hàng 19 cột G phần MĐV em không chọn được các danh mục mã đơn vị. Tương tự phần MH cũng thế. Các anh chị chèn thêm hàng giúp em mà vẫn chọn được 2 mã trên

Ðề: giúp em Thêm dòng trong Excel

Trích dẫn Gửi bởi Phap

View attachment 13940

Tại Sheet Nhật ký, khi thêm dòng em có coppy công thức theo hướng dẫn nhưng tại hàng 19 cột G phần MĐV em không chọn được các danh mục mã đơn vị. Tương tự phần MH cũng thế. Các anh chị chèn thêm hàng giúp em mà vẫn chọn được 2 mã trên
    Anh chỉ làm đến dòng 40.

Trích dẫn Gửi bởi be09
    anh chỉ làm đến dòng 40.
    Làm như vậy chỉ đạt 50% thôi vì khi chọn 1 combobox thì hàng loạt nó như nhau.

Trích dẫn Gửi bởi phap

View attachment 13940

tại sheet nhật ký, khi thêm dòng em có coppy công thức theo hướng dẫn nhưng tại hàng 19 cột g phần mđv em không chọn được các danh mục mã đơn vị. Tương tự phần mh cũng thế. Các anh chị chèn thêm hàng giúp em mà vẫn chọn được 2 mã trên
    Tải file hướng dẫn xem làm nha em. Có gì không hiểu hoặc làm không được thì hỏi thêm,

Em làm theo hướng dẫn mà không sao tìm ra biểu tượng ở bước 2, vì em dùng office 2007 mà trên hướng dẫn lại là office 2003.
    Giúp em với nhé!