Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 113
    ðề: Theo dõi công văn đi và đến

Cám ơn các bạn đã quan tâm đến bài viết, để sử dụng vào công việc của mình.
    Cáo lỗi với các bạn, do bận quá nên chưa có thời gian rảnh để sửa lại File cho phù hợp với công việc theo dõi tổng hợp, báo cáo nhanh. Chắc trong thời gian nghĩ tết tôi mới sửa File trên và gửi tặng các bạn.
    Thực tế tôi không làm nhiệm vụ theo dõi công văn đi và đến, File trên tôi làm mang tính cách khách quan theo cách nghĩ của mình tôi nghĩ nó chưa chắc đáp ứng được theo yêu cầu thực tế và cũng có không ít thiếu sót, qua thực tế sử dụng nếu có sự thiếu sót, khuyết điểm gì hoặc các bạn chưa hài lòng về vấn đề gì thì cần nêu ý kiến, góp ý, bổ sung thêm.
    Ví dụ: tạo 1 nút khi nhấn vào nó sẽ xuất ra 1 File tổng hợp, báo cáo kèm theo là bảng PivotTable với nội dung:
    - Tổng số văn bản đến.
    - Người nào theo dõi xử lý hoặc lưu theo dõi.
    - Kết quả xử lý:
    + Tổng số văn bản lưu theo dõi, người nào lưu theo dõi bao nhiêu văn bản.
    + Xử lý xong tổng số bao nhiêu văn bản, người nào Xử lý bao nhiêu văn bản.
    + Đang xử lý tổng số bao nhiêu văn bản, người nào đang xử lý bao nhiêu văn bản.
    + Đang trình ký tổng số bao nhiêu văn bản, văn bản đang trình là của người nào xử lý.

Tôi nêu vấn đề trên với tính cách khách quan, qua thực tế sử dụng nếu chưa đúng với thực tế công việc các bạn đang theo dõi, mong các bạn nêu ý kiến đóng góp để thời gian tới tôi sửa chữa, bổ sung cho hoàn thiện hơn nhằm giúp các bạn thực hiện việc theo dõi, báo cáo ngay được công việc nhằm hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao.

Nghĩ tết đến 9 ngày tưởng rảnh rỗi để hoàn thiện File Theo dõi công văn đi và đến nhưng cũng chưa rảnh để hoàn thiện và gửi tặng các bạn, mình xin cáo lỗi vậy, hẹn các bạn đến chúa nhật này 24/2/2013 mình sẽ cố gắng làm xong và gửi tặng các bạn như đã hứa, các bạn có thể đọc lại bài 11 nếu có yêu cầu gì thêm thì cho ý kiến để mình hoàn thiện 1 lần rồi gửi tặng các bạn hoặc muốn liên lạc qua điện thoại thì đọc ở bài này.
    http://www.**************/forum/offline-mien-nam/hoi-ke-toan-dong-nai-4.187998.html#post995086

cho em xin 1 bản với ạ. mail của em: nguyenbichngoc303@gmail.com cảm ơn anh nhiều

Anh gửi giúp cho em xin 1 file vào địa chỉ mail của em với nhá
    mail:hao.kt04@gmail.com
    Cám ơn anh nhiều.

Ðề: ðề: Theo dõi công văn đi và đến

Theo dõi công văn đi và đến đã có phiên bản mới, các bạn DownLoad theo Link ở bài 01, dùng thử có gì cần bổ sung hoặc góp ý theo nhu cầu thực tế thì nêu ý kiến để tôi bổ sung và hoàn thiện hơn.
    Cám ơn.

Ðề: Chủ đề: đã có phiên vản mới theo dõi công văn đi và đến

Anh be09 ơi anh có thể chia sẻ với em một một bản không, cám ơn anh nhiều. email của em là quyen.nguyenba90@gmail.com anh nhé

Trích dẫn Gửi bởi quyen1990
    Anh be09 ơi anh có thể chia sẻ với em một một bản không, cám ơn anh nhiều. email của em là quyen.nguyenba90@gmail.com anh nhé
    Ở bài 1 anh đã thay Link mới rồi em vào bài 1 là tải được phiên bản mới nhất để dùng thử, có gì cần bổ sung hoặc góp ý thì có ý kiến để anh biết bổ sung cho phù hợp và hoàn thiện hơn.

Do hôm nay mới xong phần cơ bản nên tôi chưa bổ sung PivotTable để tự động xuất ra biểu tổng hợp, báo cáo thứ bảy này tôi sẽ bổ sung đầy đủ các phần còn lại cho hoàn thiện.

Hôm nay tôi đã bổ sung PivotTable và phát hiện 1 lỗi khi click vào lịch để nhập ngày, do đó khi xuất hiện lịch thì click vào nút X (Close) đóng nó lại và nhập đỡ bằng tay để thử nghiệm, thứ bảy này rảnh tôi sẽ sửa và bổ sung tất cả các phần còn lại.

Trích dẫn Gửi bởi diepvt
    anh be09 up lên diễn đàn này cho bà con xin luôn đi đỡ mất công

Em không đọc bài 17 à.

Bài 17 anh có nêu "ở bài 1 anh đã thay Link mới rồi em vào bài 1 là tải được phiên bản mới nhất để dùng thử".

Vậy tất cả những thay đổi anh đều xóa Link cũ ở bài 01 và thay lai bằng Link mới em cứ vào bài 01 là DownLoad về được tất.

Phần mềm tôi đã sửa lỗi, bổ sung thêm lịch và bổ sung PivotTable. File hoàn chỉnh nên tôi đã chuyển Link lên bài 1 và bài 22.

Trang 2 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối