Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chỉ giúp em với các anh chị ơi

em muốn học làm kế toán trên excel, về sử dụng các hàm và cơ bản của excel thì em biết nhưng về cái lập trình VBA hay Marco gì đó thì em chưa rõ lắm, giờ muốn học thì phải bắt đầu từ đâu, nếu có tài liệu thì mọi người đăng lên hoặc gửi mail cho em nhé phamanhtu_2013@yahoo.com
    Cảm ơn mọi người

Ðề: Chỉ giúp em với các anh chị ơi

Trích dẫn Gửi bởi 2bantaytrang
    em muốn học làm kế toán trên excel, về sử dụng các hàm và cơ bản của excel thì em biết nhưng về cái lập trình VBA hay Marco gì đó thì em chưa rõ lắm, giờ muốn học thì phải bắt đầu từ đâu, nếu có tài liệu thì mọi người đăng lên hoặc gửi mail cho em nhé phamanhtu_2013@yahoo.com
    Cảm ơn mọi người
    Anh đã gửi tặng em File cơ bản VBA và bài tập qua địa chỉ Mail trên.

Trích dẫn Gửi bởi be09
    Anh đã gửi tặng em File cơ bản VBA và bài tập qua địa chỉ Mail trên.
    bạn ơi, cho mình xin file với, mail của mình lienle289@gmail.com

be09
    cho em xin nữa, rảnh lúc nào bỏ ra nhấm nháp , email của em : nguyenxuanquyetdhcn@gmail.com

giúp em với. giờ em muốn xin sổ phụ ngân hàng BIDV của tài khoản cá nhân khác không phải của mình đựoc không mọi ngưòi, tại em nhờ bạn chuyển tiền vào mà phía chuyển báo chuyển đưọc rồi.còn bạn em bảo chưa nhận đưọc. bây giờ muốn xin sổ phụ đối chiếu của ngân hàng có cấp cho không ạ

Cho e xin file với nha anh be09. Em cảm ơn anh nhiều, mail của e là tpthin2012@gmail.com.

Em có một sổ nhật ký chung muốn từ sổ nkc đó tự động up dữ liệu sang phiết thu, phiếu chi...Ai biết vđ này chỉ giúp mình với hoặc cho mình xin dữ liệu vào gmail buithuytm@gmail.com. Cảm ơn mọi người

Anh đã gửi tặng File hướng dẫn cơ bản lập trình VBA cho các em: meo194 , muathu1988 , hatccenter.e ,lethao91lc , nx.quyet_DA , lien89 , vumaihong.
    Hiện nay anh chỉ mới soạn có bấy nhiêu nên anh gửi tặng các em đến đó, từ nay đến tết anh rảnh sẻ soạn thêm phần 3 cách tạo các nút (comboBox) và cách viết code để điều khiển Form và các đối tượng, phần 4 cách sử dụng cửa sổ Properties cho các đối tượng.

---------- Post added at 07:58 ---------- Previous post was at 07:50 ----------

Trích dẫn Gửi bởi meo194
    Em có một sổ nhật ký chung muốn từ sổ nkc đó tự động up dữ liệu sang phiết thu, phiếu chi...Ai biết vđ này chỉ giúp mình với hoặc cho mình xin dữ liệu vào gmail buithuytm@gmail.com. Cảm ơn mọi người
    Em phải có File dữ liệu đang theo dõi (dữ liệu cần khoảng 10 dòng) và 1 File Scan mẫu phiếu thu, phiếu chi thì may ra mới có thể giúp được.

Trích dẫn Gửi bởi lethao91lc
    giúp em với. giờ em muốn xin sổ phụ ngân hàng BIDV của tài khoản cá nhân khác không phải của mình đựoc không mọi ngưòi, tại em nhờ bạn chuyển tiền vào mà phía chuyển báo chuyển đưọc rồi.còn bạn em bảo chưa nhận đưọc. bây giờ muốn xin sổ phụ đối chiếu của ngân hàng có cấp cho không ạ
    Ccái ni vi phạm quyền riêng tu cá nhân nha bạn mình nghĩ chỉ có cá nhân đó mí lấy đk

anh gửi cho em với ạ! mail của em là maihong.kt92@gmail.com!
    em cám ơn anh !