Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 96

File excel Nhập xuất tồn, công nợ, chi phí nvl.

File excel theo dõi Hàng tồn kho ( Nhập Xuất Tồn), công nợ phải thu , phải trả ( tổng hợp và chi tiết), chi tiết chi phí nvl theo đối tượng sử dụng và chi tiết bán hàng ( Doanh thu - Giá vốn- Lãi gộp)

Bà con tải về dùng nhé.

Nếu ok thì bấm nút: thank. không ok vui lòng góp ý qua e mail iskata2001@yahoo.com

Ðề: File excel Nhập xuất tồn, công nợ, chi phí nvl.

Có hơn 50 lần tải, mà không ai có ý kiến gì nhỉ? bạn nào tải về, góp cho ý kiến nhé. Daniel luôn lắng nghe!

Trích dẫn Gửi bởi Daniel
    Có hơn 50 lần tải, mà không ai có ý kiến gì nhỉ? bạn nào tải về, góp cho ý kiến nhé. Daniel luôn lắng nghe!
    Em vừa tải phần mềm này về, em đang tham khỏa chứng từ ghi sổ trên excel, mẫu đơn giản và dễ sử dụng nhất, có gì anh hỗ trợ cho em anh nhé. Email của em : nhuquynh.vothi@gmail.com
    Anh gửi file qua cho em nah nhé.

Daniel có PM chứng từ ghi sổ và Nhật ký chung theo QĐ 48 không cho mình xin với được không ?

Còn File NXT này mình thấy rất dễ sử dụng và rất tốt, vừa mới tài nên chỉ tìm hiểu sơ có gì thắc mắc sẽ hỏi Daniel nhé.

Cty mình là cty xây dựng và mua bán vật kiệu xây dựng. Có bạn nào có phần mềm về áp dụng cho cty như thế cho mình xin với.

mình cảm iwn bạn đã gủi cho mình cùng những ban khác phần mềm này nhung có một điều là mình muốn nói là
    trong phần mềm nay bạn tinh đơn giá thep pp bình quân cong nếu mình muốn tính theo pp nhập trước xuất trước thì sao ?

Daniel ơi, mình thử về áp vào cty mình, nhưng mà khi thay đổi tên các khách hàng thì nó ko được, vào các sheet sau thì bị lỗi Value.hic

Trích dẫn Gửi bởi ti_gon
    Daniel có PM chứng từ ghi sổ và Nhật ký chung theo QĐ 48 không cho mình xin với được không ?

Còn File NXT này mình thấy rất dễ sử dụng và rất tốt, vừa mới tài nên chỉ tìm hiểu sơ có gì thắc mắc sẽ hỏi Daniel nhé.
    Có file CTGS nhưng không up lên đây được, cần file cho quyết định 15 hay 48bạn gừi e mail cho Daniel: iskata2001@yahoo.com nhé

@hmtrang292 ! bạn xem lại cách sửa, chương trình excel thường quản lý theo mã chứ không phải tên, bạn sửa tên mà không sửa mã thì không có ích gì. (cột mã là cột truớc cột tên ).

ừm! Em cám ơn anh.
    Hiện em không cần thiết lắm nên em vẫn chưa xem nó có pro không. Nhưng nó rất bỏ ích.
    Anh có mẫu xây dựng không? Anh up lên cho em nha!
    Em cám ơn anh nha!

Trích dẫn Gửi bởi Daniel
    File excel theo dõi Hàng tồn kho ( Nhập Xuất Tồn), công nợ phải thu , phải trả ( tổng hợp và chi tiết), chi tiết chi phí nvl theo đối tượng sử dụng và chi tiết bán hàng ( Doanh thu - Giá vốn- Lãi gộp)

Bà con tải về dùng nhé.

Nếu ok thì bấm nút: thank. không ok vui lòng góp ý qua e mail tondonga@yahoo.com
    cảm ơn daniel nhé, tớ mới tải về thôi chưa có dùng. Nhưng mà tớ làm ở kho đó, có rất nhiều mặt hàng.
    VD than cục 4
    than cục 3
    than cám 7
    than cám 3......
    và rất nhiều loại nữa, khi về công ty mình còn phải chế biến ra các loại do khách hàng yêu cầu nữa.
    thường thì mình vẫn làm một file để kiểm tra và tính giá vốn của nó bt. nhưng mình thấy file của daniel mình chưa biết phải làm từ đâu cả .
    daniel giúp mình nhé.

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối