Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 96 của 96
    Dearl a Daniel
    e bên công ty XNK , cho e hỏi muôn tính giá vốn của 1 sp nhưng e muôn thể hiện quá vốn riêng giá trị thuế nk+hải quan riêng thì làm thế nào hả a
    tại e mới ra trương mà kinh nghiệm chưa có. mong được chỉ giáo
    với cho e hỏi, nếu e muốn thể hiện 1 phiếu nhập hoắc phiếu xuất nhiều mặt hàng đươc k ạh
    gmail: phanthanhtam1304@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi Daniel
    Đã gửi các bạn file mới nhất rồi nhé.
    chi ơi cho em xin 1 bản với ạ.Mail:tranthimyhanh208@gmail.com

Cảm ơn Daniel, file rất OK.

a có thể gửi cho e qua mail : phungthilyly94@gmail.com được không ạ.
    em cảm ơn.

Chào anh!
    Cảm ơn về bài viết của anh. Em đã down về và dùng thử. Nhưng em thắc mắc 1 điều, em ko biết xứ lý thế nào.
    Trong sheet PHATSINH dòng cuối cùng của anh làm là dòng 149 và dòng 150 là để insert thêm nhưng dòng khác. Em đã insert trên dòng đó và nhập liệu với các số liệu như ở các dòng trên nhưng tất cả các sheet khác lại chỉ lấy số liệu đến dòng 149 của sheet PHATSINH thế nên các sheet đó nó không cập nhật dữ liệu tại các dòng từ dòng 150 trở đi của sheet PHATSINH. nhờ anh gửi cho em file full vào maill dangnga262@gmail.com . Mong anh giúp đỡ ! thank anh nhiều !!!!!!!!!!!!

Xin cho bạn Daniel, đầu tiên mình cám ơn bạn về file rất hữu ích. Mình đã chỉnh sửa lại công thức cho phù hợp với tinh hình sản xuất của công ty mình. Duy có một điều là mình không thể làm được, mong bạn hướng dẫn. Trong mục NXT_TH, phần nhập trong kỳ, hay xuất trong kỳ mục SL. Công thức không hiểu sao mình sửa lại thêm (bổ sung them thí dụ: A11:A900 thì mình thêm A11:A3000) khi sử dụng công thức của bạn thì có kết quả, còn khi mình sửa lại (hoặc không cần sửa) chỉ cần enter là không có số liệu hiện ra. Mình có thấy trước dấu = trên vị trí nhập công thức có dấu { }, không biết thế nào. Nhưng khi nhấp đúp vào ô có công thức thì mất dấu {} , enter thì kết quả cũng không còn. mong bạn chỉ giúp. Ah bên sheet Phatsinh, có PX(PN)001 . chỉ sử dụng đến hàng trăm, mình muốn thêm 0001 (lan hàng ngàn) nhưng chỉ sửa được dòng đầu tiên, cáo dòng sau lại hiện #value. CÁM ƠN BẠN. MAIL CỦA EM LÀ nguyen.quoc.cuong01@gmail.com. thanks

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910