Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 43
    add cho mình hỏi chút nha
    ở sheet sổ chi tiết hàng hóa, nguyên liệu thành phẩm hide từ ô 12 tới 3002 làm sao để unhide add ơi
    ở CDPS trong đầu kỳ ko có phần tài khoản 3389 mình tự thêm dòng vào rồi kéo công thức ở cột số dư xuống có ảnh hưởng gì tới toàn file không, có làm sai kết quả link sang các sheet khác ko?
    ở sheet đầu kỳ tài khoản 131, 331 thì số liệu chỉ điền vào ô sô dư cuối kỳ thôi à, còn sô dư đầu kỳ điền vào được ko?
    nếu mình hỏi ngu quá mong các ace cứ cười thoải mái xong comment giúp mình với nha
    cảm ơn ạ!

Công ty em mới thành lập năm 2014 nộp thuế trực tiếp em có xem phầm mềm nhìn khá hay và em đã vào hết các danh mục. Nhưng hiện tại em chưa biết vào mục nào trước vì em soi toàn thấy công thức ở các ô. Chỉ có mỗi nhật ký chung là ko có. Ai biết cách sử dụng hướng dẫn cho em với hoặc có link thì cho em xin ạ

Datlam ơi, cho mình hỏi với. mình thấy vấn đề bạn behattieu87 hỏi cũng giống như vấn đề mình cần quan tâm, nhưng chưa thấy bạn trả lời. Bạn vui lòng trả lời cho bọn mình biết với.

mọi người ơi ! ai có file exel kế toán may mặc thì cho mình xin với

Gmail: nguyenthikimly0411@gmail.com

Thanks all

Phần sổ chi phí bạn để danh mục cho chọn luôn đi, mình thấy vẫn phải nhập tay

mình thấy nó chưa thật sự tốt cho lắm

sao mình tải về được mà mở sổ k được?.bạn nào tải về rồi cho mình xin mẫu với.

email: nguyenthi189@yahoo.com.vn

Mình ko tải về được? bạn nào có gửi email: hoaiduong321@gmail.com giúp mình với? mình cảm ơn nhiều

mấy file này làm tự động hết rồi. Các bạn có download về làm theo cũng có vẻ không ổn lắm. Thường thì file có giới hạn mình làm phát sinh lỗi cũng không sửa được. Tốt nhất các bạn tự làm một file kế toán excel cho mình. Làm rất đơn giảm mà. Mình cũng vừa làm một file. Các bạn vào đây mà xem hướng dẫn này: https://www.youtube.com/channel/UCUcmrlLV8R37-6DdmcPZPVA

Trích dẫn Gửi bởi DatLam
    Đầu tiên các bạn xem giao diện của phần mềm

Để sử dụng, các bạn lưu ý

- file này các bạn không được tự ý xóa dòng, xóa cột hay thêm bớt gì nhé
    - Mỗi tháng các bạn làm 1 file, sau khi làm xong 12 tháng ( 12 file ) các bạn chỉ cần copy nhật ký chung của 12 tháng kia vào một file khác là ta có số liệu nguyên 1 năm để làm báo cáo tài chính và quyết toán cuối năm.
    - Nếu bạn có trở ngại khi sử dụng file thì để lại câu hỏi trong topic này nhé.

Download

Quyết định 48: https://www.dropbox.com/s/cumtjxs9x2kuof4/FILE KETOAN THEO QD 482006.rar?dl=0
    Quyết định 15: https://www.dropbox.com/s/xw11dd41jw4hpfo/FILE KETOAN THEO QD 152006.rar?dl=0

Nguồn: Từ FB của Anh BCTC
    tại sao bác không cho vào chỉnh sửa

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối