Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

tính lương bằng access

Chao cac Anh chị !!!!
    em muốn tính lương bằng access ( cty của em là cty may, lương sản phẩm) mong các anh chị giúp!!!
    em muôn lam bản chấm công( VD: nghĩ không phép trừ 50.000,...) mong mọi ngươi giúp đở!!!

Ðề: tính lương bằng access

có đây mới viết xong chưa test nếu bạn thích thì mail cho minh binhkrb@yahoo.com.vn
    bàn này viét theo sách Ong Van Thông

Minh đang sử dụng PM Quan lý nhân sự, tính lương, lập báo cáo BHXH ... nói chung la 1 ứng dụng bằng Access tuy nhỏ gọn nhưng đầy đủ các tính năng cần thiết cho Phòng Nhân sự của 1 Cty cỡ vừa (<500 nhân viên) chỉ có 1 điều là sau khi xài Demo 2 tháng mình phải mua mã số để sử dụng tiếp, cũng bái phục tác giả là bán mã số sử dụng như là thẻ cào điện thoại vậy, 300K/tháng, hết hạn sử dụng muốn sử dụng tiếp thì lại phải mua mã số mới. Nói chung mình chấp nhận được vì mình phải handle nhiều thứ việc khác nhau nên có cái PM này cũng rất tiện lợi và nhẹ nhàng, vì chỉ đến cuối tháng bỏ 1 ngày nhập liệu là có tất tần tật từ bảng chấm công, báo cáo OT, Bảng lương, phiếu lương, theo dõi phép năm, HĐLĐ, bảng kê thuế TNCN, bảng kê phí BH phải nộp ... rồi các báo cáo cho cơ quan BHXH 2a, 3a, 66a, ... Hi hi, nói chung là cũng rất tiện lợi vì nó quản lý được nhiều thứ lắm, ah mà có cả phần theo dõi Xuất nhập tồn kho Vật dụng và VPP nữa chứ. Mình có bản demo nhưng không biết cách upload lên cho mọi người , bạn nào biết cách up hình ảnh hay file thì chỉ cho mình với nhé, thanks nhiều.
    P/S : Mình sẽ up lên khi có thể nhưng nếu bạn nào muốn dùng thử thì PM cho mình nhé, cho mình địa chỉ mail mình sẽ send bản demo cho. (0929 340 310)

Trích dẫn Gửi bởi binhkrb
    có đây mới viết xong chưa test nếu bạn thích thì mail cho minh binhkrb@yahoo.com.vn
    bàn này viét theo sách Ong Van Thông
    Bạn có thể send cho mình quyển sách đó được ko?
    Email: conmuavotinh0310@gmail.com thanks:k6336855:

Bạn gửi cho mình xin phần mềm kế toán. Mình cảm ơn !

ban gửi thử cho mìn xem thử cai nào