Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Lỗi font Word 2003

Lỗi font Word 2003

Bạn nào biết trả lời giúp mình nhé.
    Máy tính của mình hiện đang dùng Word 2003. Tất cả các văn bản của mình dùng đều được viết bằng font vn.time. nhưng khi mình sử dụng những văn bản cũ đó để sửa chữa làm văn bản mới thì gõ chữ vào nó lại chuyển sang font Times New Roman. mặc dù đinh dạng font cho cả máy tính vẫn là .vn time. khi viết chữ nhảy sang font Times New Roman thì mình xóa chữ đó đi và lùi lại 1, 2 chữ thì nó sẽ chuyển sang .vn time như bình thường. nếu sửa cách dòng cũng bị lỗi.
    Bạn nào bị lỗi như trên hoặc ai biết cách sửa thì chỉ giúp mình nhé.
    mình mở một văn bản mới thì dùng .vn time ko sao cả. mình cũng đã cài lại office 2003 mới nhưng vẫn bị lỗi trên. các máy tính khác thì không sao cả.

Ðề: Lỗi font Word 2003

Bạn bôi đen toàn bộ văn bản rồi chọn font .vnTime.
    Bạn dùng Vietkey or Unikey? Trước khi sửa thì hãy thay đồi bảng mã cho phù hợp nhé!

vì toàn bộ văn bản cũ của mình đều dùng .vn time. mình bôi đen rồi. mình sử dụng Unikey. các máy tính khác dùng bt. riêng máy tính của mình bị lỗi.mình thử rất nhiều cách rồi mà không được

Trích dẫn Gửi bởi huong_ana
    vì toàn bộ văn bản cũ của mình đều dùng .vn time. mình bôi đen rồi. mình sử dụng Unikey. các máy tính khác dùng bt. riêng máy tính của mình bị lỗi.mình thử rất nhiều cách rồi mà không được
    Bạn có sử dụng TeamViewer 5 ko?
    LH nik yahoo: hongkong_200405
    Mình vào xem giúp cho.