Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Ðề: cách chuyển từ wordPad sang acrobat

Đối với Office 2007 bạn mở file Word và sau đó lưu dưới định dạng pdf là xong còn nếu ko làm dc thì gửi file đó qua Yh harry_pottor2001 mình làm giúp cho

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Thanh
    Đối với Office 2007 bạn mở file Word và sau đó lưu dưới định dạng pdf là xong còn nếu ko làm dc thì gửi file đó qua Yh harry_pottor2001 mình làm giúp cho
    Thanks anh nhieu nha. Vậy chỉ cần chuyển sang PDF là đươc hả anh? em chuyển sang rùi hihi

Trích dẫn Gửi bởi nhomoi
    Thanks anh nhieu nha. Vậy chỉ cần chuyển sang PDF là đươc hả anh? em chuyển sang rùi hihi
    Không có chi! Acrobat Reader là một chương trình làm việc với file pdf, chuyển từ Word sang pdf chứ không phải chuyển sang acrobat.:matdeu:

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Thanh
    Không có chi! Acrobat Reader là một chương trình làm việc với file pdf, chuyển từ Word sang pdf chứ không phải chuyển sang acrobat.:matdeu:
    Ec. vậy cần chi mà người ta phải nói là chuyển từ wordpad sang acrobat làm gì? :thodai: sao không nói luôn là chuyển từ word sang pdf luôn nhỉ? hay còn vấn đề gì chăng? anh giải thích giùm em với. Thanks anh THANH

Re: Ðề: cách chuyển từ wordPad sang acrobat

Trích dẫn Gửi bởi nhomoi
    Ec. vậy cần chi mà người ta phải nói là chuyển từ wordpad sang acrobat làm gì? :thodai: sao không nói luôn là chuyển từ word sang pdf luôn nhỉ? hay còn vấn đề gì chăng? anh giải thích giùm em với. Thanks anh THANH
    Chào nhomoi! Wordpad là chương trình nhỏ của Window nó có thể soạn thảo văn bản dung lượng cực nhỏ phải không. Do đó Word nó cũng có thể đọc được.
    Theo sinhvien thì nhỏ hay cài phần mềm tạo Máy In ảo đi. Nó có tên là Foxit Phantom, tốc độ chuyển sang file pdf cực nhanh đó.
    Thân chào.