Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: COPPY

Ðề: COPPY

Trích dẫn Gửi bởi lapnghiepdn
    cho em hỏi xíu, en đã dổi đuôi PDF sang W rồi nhưng sao nó khong cho coppy là bị sao vây mấy anh chị giúp em với
    bạn đổi đuôi thì nó vẫn là định dạng PDF. bạn muốn chuyển sang Word thì phải dùng phần mềm convert từ PDF sang Word mới được

Trích dẫn Gửi bởi X_Men KT
    bạn đổi đuôi thì nó vẫn là định dạng PDF. bạn muốn chuyển sang Word thì phải dùng phần mềm convert từ PDF sang Word mới được
    mình dùng phàn mền chuyển từ PDF sang W nhung nó chỉ cho dọc thôi, con chuột vẫn hiện mũi tên mà sao không cho cppy

mình dùng phàn mền chuyển từ PDF sang W nhung nó chỉ cho dọc thôi, con chuột vẫn hiện mũi tên mà sao không cho cppy
    Upload tài liệu lên Mediafire cho xem với, chứ ôm khư khư mà kể thì làm sao mà biết được bạn nhi.

Trích dẫn Gửi bởi phuyen89
    Upload tài liệu lên Mediafire cho xem với, chứ ôm khư khư mà kể thì làm sao mà biết được bạn nhi.
    mình không biết up cả tập tin đâu bạn chỉ cho mình với nha

mình không biết up cả tập tin đâu bạn chỉ cho mình với nha
    Bạn hãy tham khảo LINK sau để biết chi tiết cách Upload File lên mạng và chia sẻ.http://www.**************/forum/cai-...-file-dung-luong-lon-len-dien-dan.132229.html

Bạn hãy cố gắng lên, lúc trước mình cũng không biết cũng hỏi như bạn thế này thôi.Chúc bạn thành công.

quá đơn giản, trường hợp bạn nói trên đây là bạn đã chuyển đổi từ PDF sang W rồi mà không copy được chỉ có thể có 1 nguyên nhân sau:

File PDF của bạn là 1 ebook đã được scan dưới dạng file ảnh, mỗi trang PDF là file ảnh

--> Khi bạn muốn copy 1 dòng chữ thì không thể nào copy được vì nó là file ảnh