Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: gộp thanh Word

gộp thanh Word

mình làm trong vW phải mở nhiều tài liệu liên tục mà mở rồi nó nằm che hết thanh dưới màn hình như thế khó nhìn khó:k5429592: quá có cách nào làm cho các trang vWord nằm chông lên nhau như một phoder vậy. khi cần trang vWord nào ta chỉ cần kích vào đó phoder đó là ra thôi nhớ là nằm dưới thanh ngang ở dưới. Hôm trước em thấy thầy em làm như vậy nhưng về nhà thử làm mà quên mất.Bác nào biết giúp em nha?

Ðề: gộp thanh Word

Trích dẫn Gửi bởi lapnghiepdn
    mình làm trong vW phải mở nhiều tài liệu liên tục mà mở rồi nó nằm che hết thanh dưới màn hình như thế khó nhìn khó:k5429592: quá có cách nào làm cho các trang vWord nằm chông lên nhau như một phoder vậychỉ hiện ra hai mũi tên kép thôi. khi cần trang vWord nào ta chỉ cần kích vào đó phoder đó là ra thôi nhớ là nằm dưới thanh ngang ở dưới. Hôm trước em thấy thầy em làm như vậy nhưng về nhà thử làm mà quên mất.Bác nào biết giúp em nha?
    sao không có bác nào giúp em vậy

mình làm trong vW phải mở nhiều tài liệu liên tục mà mở rồi nó nằm che hết thanh dưới màn hình như thế khó nhìn khó:k5429592: quá có cách nào làm cho các trang vWord nằm chông lên nhau như một phoder vậy. khi cần trang vWord nào ta chỉ cần kích vào đó phoder đó là ra thôi nhớ là nằm dưới thanh ngang ở dưới. Hôm trước em thấy thầy em làm như vậy nhưng về nhà thử làm mà quên mất.Bác nào biết giúp em nha?
    Có đây, nhấn chuột phải vào chữ Start-->Properties.Xuất hiện cái hình sau và chọn cái trong khoanh tròn-->Nhấn OK.Bây giờ mở có 100 *.doc nó cũng nằm trong 1 ah.

Trích dẫn Gửi bởi phuyen89
    Có đây, nhấn chuột phải vào chữ Start-->Properties.Xuất hiện cái hình sau và chọn cái trong khoanh tròn-->Nhấn OK.Bây giờ mở có 100 *.doc nó cũng nằm trong 1 ah.

mình làm theo lời bạn rồi mà nó có gộp đâu, hôm trước các mục vW & Excel nằm gộp lại chỉ hiện 2 mũi tên không ah, bạn nghiên cứu kại giúp mình nha

mình làm theo lời bạn rồi mà nó có gộp đâu, hôm trước các mục vW & Excel nằm gộp lại chỉ hiện 2 mũi tên không ah, bạn nghiên cứu kại giúp mình nha
    Chụp lại cho cái mình cái hình mà bạn muốn gộp như thế nào nhen, để mình tìm giải pháp cho bạn.:muongita:

Trích dẫn Gửi bởi phuyen89
    Chụp lại cho cái mình cái hình mà bạn muốn gộp như thế nào nhen, để mình tìm giải pháp cho bạn.:muongita:
    bạn thông cảm mình thấy ở máy xếp mình thôi mình không chụp được, máy xếp mình mở nhiều trang w nhưng chỉ có hiện lên một trang w thôi bên ngoài nhìn thấy thế nhưng khi đưa con trỏ chuột lại là nó lại hiện ra trang vv mình cần tìm công việc còn lại là kích vào đó thôi

Mình cũng vào Start mà sao chẳng thấy Properties đâu cả bạn ah:khakha::khakha::khakha:

Trích dẫn Gửi bởi hongkute1803
    Mình cũng vào Start mà sao chẳng thấy Properties đâu cả bạn ah:khakha::khakha::khakha:
    Bạn ơi!Hãy Right Click vào Properties bạn nhé!