Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Canh trang in trong word!

Chào các bạn!
    Mình đang in các mẫu chứng từ trong word, nhưng mình canh hoài không được
    Mình muốn canh 1 trang A4 thì 3 mẫu, nhưng nó cứ nhảy lên hơn 3 mẫu, chỉnh mãi không được. Nhờ mấy bạn giúp mình nha
    Cảm ơn nhiều

Ðề: Canh trang in trong word!

Trích dẫn Gửi bởi Do Thanh Ha
    Chào các bạn!
    Mình đang in các mẫu chứng từ trong word, nhưng mình canh hoài không được
    Mình muốn canh 1 trang A4 thì 3 mẫu, nhưng nó cứ nhảy lên hơn 3 mẫu, chỉnh mãi không được. Nhờ mấy bạn giúp mình nha
    Cảm ơn nhiều
    Muốn nhờ người khác chỉnh, thì bạn phải đưa File chứ bạn.Bạn là thành viên mới, hãy tham khảo cách đua File lên diễn đàn qua trang mediafire.com rồi mới có người giúp bạn.

bạn không đính kèm file được thì phải nói rõ chứ nói thế không hiểu nên không giúp được bạn gì cả.

Chào các bạn!
    Trước tiên mình cảm ơn các bạn đã nhắc nhở.
    Hiện mình đang làm báo cáo thực tập, giáo viên yêu cầu mình canh lế trái 3cm; canh lề phải, đầu trang, cuối trang 2.5cm. Nhưng mình không biết làm thao tác như thế nào.
    Mình nhờ các bạn hướng dẫn giúp mình thao tác canh được không (vì theo mình cái này mình ko kèm file thì các bạn cũng có thể giúp mình được) cảm ơn nhiều

Trích dẫn Gửi bởi Do Thanh Ha
    Chào các bạn!
    Trước tiên mình cảm ơn các bạn đã nhắc nhở.
    Hiện mình đang làm báo cáo thực tập, giáo viên yêu cầu mình canh lế trái 3cm; canh lề phải, đầu trang, cuối trang 2.5cm. Nhưng mình không biết làm thao tác như thế nào.
    Mình nhờ các bạn hướng dẫn giúp mình thao tác canh được không (vì theo mình cái này mình ko kèm file thì các bạn cũng có thể giúp mình được) cảm ơn nhiều
    Bạn vào File chọn Page setup --Margins -- Left 3cm, Right 2,5cm, bottom 2,5cm, top 2,5cm. Bạn thử thao tác xem được không nhé.

cảm ơn bạn rất nhiều