Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: yahoo Khóc

yahoo Khóc

Anh chị ơi giúp em vụ này với.
    Ních chát của em không hiểu tại sao em không đăng nhập được vào yahoo. Khi em đăng nhập vào thì Yahoo toàn báo dòng chữ " Tài khoản của bạn đã bị khóa"(trong khi đó em chưa khi nào đăng nhập dùng tài khoản) Em không hiểu tại sao.Các anh chị giúp em mở tài khoản và đăng nhập. Giúp em với em cần gấp mà
    Thanhks các anh chị

Ðề: yahoo Khóc

Trích dẫn Gửi bởi hoangxuan.at
    Anh chị ơi giúp em vụ này với.
    Ních chát của em không hiểu tại sao em không đăng nhập được vào yahoo. Khi em đăng nhập vào thì Yahoo toàn báo dòng chữ " Tài khoản của bạn đã bị khóa"(trong khi đó em chưa khi nào đăng nhập dùng tài khoản) Em không hiểu tại sao.Các anh chị giúp em mở tài khoản và đăng nhập. Giúp em với em cần gấp mà
    Thanhks các anh chị
    Có thể là một người nào đó đang cố truy cập tài khoản của bạn.Họ không biết pass nên gõ sai pass nhiều lần--> Yahoo sẽ tạm khóa tài khoản này trong vài tiếng.Bạn thử lại sau thôi.Chia buồn.

1 khả năng nữa là tài khoản của bạn bị hack và hacker đó đã làm sai với quy định của Yahoo nên tài khoản của bạn sẽ bị khoá, có thể là vài tiếng hoặc 1 vài ngày mà cũng có thể bị khoá vĩnh viễn.Nếu cần gấp thì bạn tạo 1 tài khoản khác, có gì khó đâu nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi llhoatienll
    1 khả năng nữa là tài khoản của bạn bị hack và hacker đó đã làm sai với quy định của Yahoo nên tài khoản của bạn sẽ bị khoá, có thể là vài tiếng hoặc 1 vài ngày mà cũng có thể bị khoá vĩnh viễn.Nếu cần gấp thì bạn tạo 1 tài khoản khác, có gì khó đâu nhỉ
    Cần để chat hay gởi mail thì không khó.Nhưng nếu cần check mail vì trong mail có những tài liệu quan trọng thì ....cứ thử ở trong trường hợp đó mới biết là khó hay ko.

sáng nay suýt nữa mình cũng rơi vào trường hợp này.Check mail mãi không được.Tưởng tiêu rồi.May quá !:tungkinh:

Uhm check mail thì khó thật rồi. Mình chỉ nghĩ bạn ấy cần mở nick chat thôi:sweatdrop:

Thaibao01 này bạn ch1 kỉ quá đấy.
    trong vòng 3 tháng nay bạn có đăng nhập mail ko hoangxuan.at,nếu trong ba tháng mà bạn không đăng nhập thì hệ thống sẽ hủy bỏ do đó bạn không vào tài khoản được

quá 3 tháng ko truy cập thì sẽ hủy tất cả thư trong mail. Kick hoạt lại thì vẫn dùng bình thương. Cần nhớ tất cả thông tin của mình khi đăng ký nhé. Cực kỳ có ích sau này, đừng chủ quan mà ko chú ý đến những điều nhỏ nhặt ấy

Cách kích hoạt lại.
    - Bạn đăng nhập vào yahoo mail, sau đó mail sẽ tự động chuyển đến 1 trang, bạn chọn No thank, go to inbox, mail sẽ tự động kích hoạt trở lại.