Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Hot download!!!!! ESET NOD32 và ESET Smart Security 3.0.621 (67 year Update)

ESET NOD32 và ESET Smart Security là một trong 4 chương trình chống virus và tường lửa hàng đầu hiện nay. Nhưng ưu điểm của nó so với các chương trình như Kaspersky, Bitdefender, Norton Antivirus... là nó tương đối nhẹ khi chạy, nếu máy có cấu hình thấp thì ESET là sự chọn lựa hàng đầu.
    Khả năng chống virus và tường lửa của nó cũng không hề thua kém các chương trình antivirus nổi tiếng khác. Chức năng Update tự động của nó khi dùng bản ***** cũng dễ chịu hơn nhiều so với thằng Kaspersky. Bản này update tự động thì vô tư đến gần 67 năm (chưa test đến 67 năm thì có lẽ tôi cũng không còn sống nữa rồi)
    File hướng dẫn tôi cũng gửi luôn kèm với file download chỉ các bác cách cài đặt update tự động và Update offline.

Đây là địa chỉ download tôi up link tại 2shared.com:
    http://www.2shared.com/file/3612744/3d7e3004/NOD32-67_year_Update.html
    Chọn link down hoặc copy link này vào địa chỉ trình duyệt, đợi cho hiện nhãn "save file to PC: click here", chọn click here để download.

dungdaudinh.

Ðề: Hot download!!!!! ESET NOD32 và ESET Smart Security 3.0.621 (67 year Update)

Tớ bị con .tên file.Worm.32 mà Diệt mãi ko xong.
    Tìm trên mạng cũng diệt chưa hiệu quả ?
    Cách nào đây nhỉ ?

Ðề: Hot download!!!!! ESET NOD32 và ESET Smart Security 3.0.621 (67 year Update)

Trích dẫn Gửi bởi Minh Com`
    Tớ bị con .tên file.Worm.32 mà Diệt mãi ko xong.
    Tìm trên mạng cũng diệt chưa hiệu quả ?
    Cách nào đây nhỉ ?
    Con này đã được cập nhật ở bản BKAVPro cách đây khá lâu, nếu huynh cần diệt thì mua bản quyền còn không thì thôi nhé vì em thấy con đấy cũng ko hại gì lắm :cheers1::cheers1: