Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Help: Nhờ tư vấn giải pháp phần mềm nào quản lý đống thiết bị/tài sản cho nó khoa học ạ :(

Chào các bác,
    Hiện công ty em số lượng máy móc, thiết bi, tài sản rất nhiều. Đang bị chồng chéo, lộn xộn và thỉnh thoảng lại xảy ra hiện tượng mất mà ko rõ nguyên nhân, rồi để hỏng hóc nghiêm trọng rồi mới sửa. Tóm lại là rất lộn xộn và em đang rất đau đầu về vấn đề này. Hôm trước nghiên cứu quản lý kho, em tưởng hỗ trợ được mảng này luôn, nhưng kho thì chỉ xuất, nhập, tồn,...chứ mấy cái bảo dưỡng, sửa chữa,...thì k làm được.
    Nhờ các bác đã dùng phần mềm nào quản lý tài sản khoa học giúp em thoát khỏi cái mớ hỗn độn trên ạ.
    Em cảm ơn các bác.

Bác thớt đã dùng phần mềm nào trong số kia chưa ạ? Hiệu quả nó ra sao? Bên xưởng nhà bố em cũng đang gặp tình trạng này, mà ông già thì có biết gì về phần mềm với chả phần cứng đâu. Bác dùng rồi cho em xin ý kiến vơi T^T

Trích dẫn Gửi bởi sakura1981
    Rất cảm ơn chia sẻ của bác. Em cũng đang ngâm cứu cái này ) may quá. hehe
    Mình đang dùng cái này rồi...nói chung là ok đấy Mợ Sakura
    Mợ nghiên cứu xem có triển khai thì bảo em giới thiệu để em đòi ít % hoa hồng nhá )

Chào bạn,
    Phần mềm bạn đang cần có lẽ là phần mềm quản lý kho.
    Trường hợp bạn thấy những phần mềm đang có sẵn không phù hợp thì nên tìm đơn vị viết phần mềm theo yêu cầu.
    Bạn thử xem phần mềm này phù hợp không: yousoft.vn/phan-mem-quan-ly-kho-ban-hang
    Chúc bạn tìm được phần mềm như ý.