Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 24 của 24
    Ai cho mình xin Office 2003 được không ah

http://taimienphi.vn/download-microsoft-office-2003-soan-thao-van-ban-189 bạn vào link nỳ tải về nhé

File này bị lỗi hay sao vậy bạn

Trích dẫn Gửi bởi vitconbaynha
    các anh chị ơi giúp em với ạ em có 1 file excel bị lỗi mà k sao mở được,em dùng excel 2007.............các anh chị cứu em với ạ,bây giờ em phải làm lại thì chết mất..huhuuuuuuuuu
    khi em mở file excel đó nên nó hiện :excel cannot open the file ' quan so thang 11(1).xlsx' because the file format or file extension is not valid verify that the file has not been corrupted and that the file extension matches the format of the file.
    Cái này mình vừa bị xong, cũng chả có cách nào lấy lại file. Nhưng mình có cách mở cái file này. Lúc trước mình có tải một file excel có đuôi .xls thế là không hiểu tại sao nó làm cái flie .xlsx mình không đọc được và có cái thông báo như của bạn. Bây giờ mình mở cái file .xls lên sau đó vào open mở cái file bị lỗi kia lên thì nó đọc được và thế là mình copy dữ liệu qua file khác. MÌnh cũng không hiểu tại sao lại như vậy. Có chuyên gia nào giãi thích không.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123