Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 65
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhNga5921
    Mua một lần với mua một năm thì nó khác nhau chi phí như thế nào vậy bạn?
    Mua 1 năm là từng ấy tiền bạn chỉ có thể dùng được trong năm bạn mua.Còn bạn mua 1 lần thì bạn chỉ phải bỏ từng ấy tiền 1 lần bạn có thể dùng đến khi bạn chán không dùng nữa thì thôi.Có những phần mềm mua 1 lần nhưng vẫn được cập nhật bạn nhé.Chứ không phải như bạn nghĩ mua 1 lần thì không được cập nhật.

Trích dẫn Gửi bởi jonas_robert.95
    Điều 14 trong "Thông tư hướng dẫn việc quản lý, sử dụng, khai thác phần mềm Quản lý đăng ký tài sản nhà nước" nha bạn.
    Đồng thời, việc cập nhật phần mềm thường xuyên là điều cần thiết vì thời đại công nghệ phát triển nên mỗi năm sẽ có những thay đổi mới trong các phần mềm. Như nếu ai đã từng xài phần mềm 1A của TTSOFT sẽ thấy rằng trước đây nó mắc một số lỗi nhỏ như không có sẵn hóa đơn trên thị trường để chọn. Nhưng ở bản 1A 2016 thì lỗi này đã được khắc phục và đồng thời bổ sung thêm tính năng tự động kiểm tra lỗi hạch toán và lịch thuế đúng không?
    Gì chứ với công nghệ số, việc cập nhật là điều thiết thực để theo kịp thời đại bạn ạ. Mình cũng không thể nào ở mãi hệ điều hành window khi người người nhà nhà đều qua ios chạy vèo vèo đúng ko?
    Phần mềm này là phần mềm của DN chứ không phải của nhà nước bạn nhé.DN thích có thể dùng phần mềm không thích họ có thể bỏ không có chuyện bắt họ cập nhật nhé bạn.Còn việc cập nhật hay không là do nhu cầu của DN.Như bạn nói chẳng khác nào bạn đang chạy theo công nghệ trong khi thực tế bạn chưa cần như vậy.Cũng như bạn thấy giờ vẫn nhiều máy tính chạy windowxp và dùng office2003,2007 đó.Như bạn nói cứ phải lên window10 và office2016 à.Bạn đang dùng máy chạy window hay IOS.Bạn xem thử trên máy bạn đang có những phần mềm nào cập nhật theo phiên bản mới nhất hiện nay.

Trích dẫn Gửi bởi sandyphamm
    Em vừa ra trường về làm cho công ty người thân, giờ ông chú giao mua phần mềm kế toán, nhưng không chịu mua fast hay misa vì giá trên 6tr trong khi doanh nghiệp nhà em chì là tmdv bình thường. Muốn tìm phần mềm nào dùng ổn mà chi phí thấp, các anh chị cho em ý kiến nên xem dùng phần mềm nào ạ?
    Cám ơn cả nhà trước. :aww:
    Hồi trước công ty mình cũng dùng phần mềm MISA, mà bị cái chi phí cao quá, bên mình chịu không nổi, xong mọi người có đề nghị chuyển qua phần mềm nào mà rẻ hơn, có tìm hỉu thì biết được phần mềm kế toán 1A, chi phí khoảng 1tr8 1 năm đó bạn, về chức năng thì mình đang dùng nên chưa thấy khó khăn gì...

Em vừa ra trường về làm cho công ty người thân, giờ ông chú giao mua phần mềm kế toán, nhưng không chịu mua fast hay misa vì giá trên 6tr trong khi doanh nghiệp nhà em chì là tmdv bình thường. Muốn tìm phần mềm nào dùng ổn mà chi phí thấp, các anh chị cho em ý kiến nên xem dùng phần mềm nào ạ?
    Cám ơn cả nhà trước. :aww:
    Mà tóm lại mình thấy phần mềm nào nó cũng có đặc điểm riêng của nó, nhưng mình thấy Phần mềm kế toán 1A là phù hợp nhất, lựa chọn số 1 để đối với doanh nghiệp nhỏ và vừa

Bạn có thể cho mình thêm feedback về trải nghiệm sử dụng MISA không? Cám ơn nhìu ^^
    hầu đa khách hàng đều cảm thấy hài lòng khi sử dụng....và số lượng khách hàng ngày càng tăng, cả 130 000 khách hàng...^^!!! do chế độ chăm sóc khách hàng tốt, điều cực kì quan trọng đối với sản phẩm vô hình. đáp ứng đầy đủ yêu cầu công tác quản trị tài chính kế toán.

Trích dẫn Gửi bởi techcrazy
    Hiện mình đang dùng thử và cân nhắc mua phần mềm kế toán 1C và Fast. Nghe Justin J chia sẻ kinh nghiệm là Fast chưa ổn. Bạn có thể nói rõ hơn để mình cân nhắc xem có phải điểm trọng yếu trong việc sử dụng bên mình không. Thanks
    Bạn cân nhắc và tham khảo thử phần mềm MISA đy, không phí bảo trì, ổn định cao, bảo mật tốt. Chỉ tốn phí một lần và xài vĩnh viễn.

3 t soft đi phần mềm này mình đang dùng! ngon từ thịt ngọt từ xương, giá hạt rẻ

smartpro cũng hay.chỉ 1tr5

có thể dùng phần mềm của gã sẹo này, đỡ mất 2 triệu

Trích dẫn Gửi bởi Gã sẹo
    có thể dùng phần mềm của gã sẹo này, đỡ mất 2 triệu
    PR Phần mềm FREE ....

Trang 4 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối