Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 45 của 45
    Ðề: Nên mua gmail tên miền công ty ở đâu?

Trích dẫn Gửi bởi thinhhrc
    Mọi người cho mình hỏi gói Vault giờ Google không bán riêng nữa à?
    Công ty cũ của mình cũng có dùng cái này, công ty hiện tại thì ko có dùng. Dùng cái này thích, muốn xoá cái gì là phải qua vài bước nên ko lo lỡ tay xoá mất tài liệu quan trọng đâu. Hoặc nếu vẫn còn trong thời gian lưu trữ, mình vẫn có thể khôi phục lại tài liệu mình đã xoá trước đó.

Drive thì mình biết rồi, còn Vault thì chỉ nghe tên chứ chưa rõ lắm, ai giải thích giúp mình với???

Trích dẫn Gửi bởi ivymom
    Cho mình hỏi chút, giả sử đang họp nhóm với 15 người, mà mình muốn tạo hội thoại chat riêng với 1 trong 15 người đó được ko?
    Tách ra được nha. Bạn có thể nhắn tin bằng văn bản và hình ảnh, trò chuyện riêng với từng người hay với một nhóm. Toàn bộ cuộc trò chuyện sẽ được lưu và đồng bộ hóa trên tất cả thiết bị mà bạn đã dùng để truy cập Hangouts

Trích dẫn Gửi bởi ivymom
    Drive thì mình biết rồi, còn Vault thì chỉ nghe tên chứ chưa rõ lắm, ai giải thích giúp mình với???
    Drive thì chỉ lưu được tài liệu thui, còn vault có thể lưu được cả email và các cuộc trò chuyện nữa. Trong công việc, ngoài tài liệu và email thì mình cũng hay chat video để bàn bạc, họp hành lắm. Việc lưu lại các cuộc trò chuyện này rất hữu ích, đề phòng sau này có vấn đề gì cần chứng cớ thì chỉ cần vô đây tìm và xuất ra thui

Trích dẫn Gửi bởi ivymom
    Bên google có 2 sản phẩm hỗ trợ việc lưu trữ này là: drive và vault. Drive thì mọi người dùng nhiều rùi, còn cái vault này thì thích hợp cho những công ty nào cần tính bảo mật cao và thường xuyên phải làm việc với pháp luật hoặc đối tác

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345