Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Ý tưởng làm giàu

Ðề: Ý tưởng làm giàu

mình cũng muốn kinh doanh, làm giàu nhưng ko biết bắt đầu từ đâu, ý nghĩ thì nhiều mà chẳng có gan làm, hic

ai có ý gì mới ko nào

kinh doanh cái gì cần ít vốn dễ là nhỉ, mở quán nước được nhỉ

Ðề: Re: Ðề: Ý tưởng làm giàu

Trích dẫn Gửi bởi hongmy_85
    mình không đồng ý với bạn về những ý tưởng mà bạn nêu ra. mấy cái ý tưởng 1,2,4,5 tầm thường ko đáng nói, nhưng còn ý tưởng 3 bạn nói là kd AW là mơ hồ vậy tôi xin hỏi bạn, bạn hiểu gì về AW? bạn đã bao giờ được gặp và nói chuyện với những người đã thực sự thành công bằng con đường kd này chưa mà bạn nói là mơ hồ? theo tôi chỉ có những người ko dám làm AW thì mới nói là nó mơ hồ. AW chính là con đường để chúng ta thay đổi cuộc sống của mình, nếu như ã có ai trao cho bạn cơ hội kd đó thì hãy nắm lấy nó và đi đến cuối con đường lúc đó bạn đã thành công!
    AW đúng là mơ hồ vào thời điểm bây giờ, để thành công với AW bây giờ thì rất khó khăn nhưng không phải ko làm được, nhưng cô hội rất nhỏ, nói mơ hồ cũng ko sai )

---------- Post added at 11:33 ---------- Previous post was at 11:31 ----------

Trích dẫn Gửi bởi linh24788
    ai có ý gì mới ko nào
    Có nhiều ý tưởng hay quá nhở, bạn làm được cái nào chưa )

Hỏi các bạn đa cấp giảng giải cho 1 buổi là thấy khí thế làm giàu lên vù vù. Các bạn ấy toàn bảo là nhanh kiếm tiền triệu, tiền tỷ lắm, rồi thảnh thơi đi du lịch, tự do về tài chính nữa.

nghĩ nhiều mà không làm thì chưa giàu được đâu. Nếu ý tưởng của bạn mà khả thi thì có thể bán ý tưởng được đó. Nếu chưa có gan làm chuyện lớn thì bắt đầu từ chuyện nhỏ thôi. Trong mớ suy nghĩ của bạn thế nào chả có suy nghỉ nhỏ. Bắt đầu từ đó đi.

Trích dẫn Gửi bởi Minh Trí

Hỏi các bạn đa cấp giảng giải cho 1 buổi là thấy khí thế làm giàu lên vù vù. Các bạn ấy toàn bảo là nhanh kiếm tiền triệu, tiền tỷ lắm, rồi thảnh thơi đi du lịch, tự do về tài chính nữa.
    Bác này nói chuẩn luôn. Mình cũng mấy lần đi nghe mấy bạn bán hàng đa cấp chém gió. Sau đó thấy cuộc đời tươi đẹp hẳn.