Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678
Kết quả 71 đến 75 của 75
    Ðề: Thời kỳ kinh tế khó khăn, nên buôn bán và làm nghề gì ở cái đất chật người đông Hà Nội này

Mình đang có công ty riêng là về camera đây, Nhưng hầu như là không có lương các bạn ạ, T sn 91 cũng đang đau đầu lắm đây, tiền ra đi từng ngày

Ðề: Thời kỳ kinh tế khó khăn, nên buôn bán và làm nghề gì ở cái đất chật người đông Hà Nội này

haizz mọi người cùng tâm trạng quá nhỉ, xem ra số người vất vả vì cái nghể kế toán này không chỉ có mỗi bản thân mình, thui thì "CỐ LÊN TÔI ƠI" mọi ngừơi ạh

Đã thành lập được cty riêng rồi à. Kinh doanh lâu chưa em?

Trích dẫn Gửi bởi olevit28691
    Mình đang có công ty riêng là về camera đây, Nhưng hầu như là không có lương các bạn ạ, T sn 91 cũng đang đau đầu lắm đây, tiền ra đi từng ngày

Kinh doanh thời trang bạn ah. mình thấy dc lắm. ko cần nhiều kinh nghiệm. mà làm thì chỉ cần chọn phân khúc ngách thôi. đùng làm hàng mà hót hay tràn lan như mình làm về đồ đôi Áo sơ mi cặp chuyên bán đồ đôi mình thấy vậy

mình lúc mới ra trường xin đc việc như vớ ddc vàng hok cần hỏi lương lậu nhận cái làm luôn hì hì

Trang 8 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 678