Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Công ty mình ms có 12 tháng ko kê khai nộp thuế mà đã phải nộp phạt 16tr8 rùi. mà công ty bạn lâu vậy thì phạt nhiều lắm. mà công ty mình cũng ko phát sinh gì

Vẫn phải làm tờ khai thiếu nộp bổ sung nhé

Cao Hồng mở mã xong vẫn được phép theo pp khấu trừ mà có bắt buộc theo trực tiếp đâu

Cao Hồng mở mã xong vẫn được phép theo pp khấu trừ mà có bắt buộc theo trực tiếp đâu

làm sao mà nộp được mẫu 06 nữa, lại mất thêm tiền nếu muốn bổ sung mẫu 06

Trích dẫn Gửi bởi Cao Hồng
    làm sao mà nộp được mẫu 06 nữa, lại mất thêm tiền nếu muốn bổ sung mẫu 06
    Bạn Hồng ơi, cho mình hỏi tại sao lại không nộp được mẫu 06 nữa mình tưởng mở mã xong là mình nộp mẫu 06 rồi làm khấu trừ bình thường

không nộp được mẫu 06 trong thời gian này. có phải DN mới thành lập đâu mà nộp lúc nào cũng được. Nếu bạn có quan hệ tốt thì mình không nói, nhưng DN bạn cũng trong trạng thái ko hoạt động lâu rùi

Anh chị cho e hỏi.cty e cũng rơi vào tình trạng này.giờ muốn hoạt động lại mà mất nhiều chi phí thế.nếu thành lập cty mới e còn đứng tên dc k

Đang làm thủ tục chuyển địa điểm kinh doanh, chi cục thuế cũ quyết toán thuế thông báo tiền nộp phạt nhiều quá thì sao mọi ng, im luôn có bị gì không vậy? Bên mình đang lo lắng chờ đợi không biết thuế thông báo phạt bao nhiêu nữa, đã làm k ra mà phạt nhiều quá thì tiền đâu mà nộp chứ, ai trả lời giúp m đi

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12