Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

TUYỂN GẤP 2 VỊ TRÍ KẾ TOÁN

1.PHÓ PHÒNG KẾ TOÁN
    +Làm việc tại KCN Long Thành-ĐN(có xe đưa rước)
    +3-5 kinh nghiệm làm phó phòng kế toán
    +Sử dụng phần mềm SAP
    +Tiếng Anh lưu loát.​
    2.KẾ TOÁN TỔNG HỢP
    +Làm việc tại quận 7 tp hcm
    +3,5 năm kinh nghiệm làm kế toán tổng hợp
    +Đã từng sử dụng US GAAP và phần mềm ERP.
    +Tiếng Anh lưu loát
    ​Đây là 2 vị trí cần tuyển gấp nên các ứng viên vui lòng gửi CV(tiếng Anh) đến email: hr2@greatcareerlife.com(Ms. Khanh)

Ðề: TUYỂN GẤP 2 VỊ TRÍ KẾ TOÁN

Những tiêu đề tuyển gấp or urgent thường thì mình ko hay bấm vào đâu, nghe cứ lie lie^^, kế toán đâu thể tuyển gấp đc, người làm 2~3 năm, còn phỏng vấn, còn thử việc, còn quen việc mới làm đc ấy, ngon lắm như các Bác chạy xe ôm ý mà tuyển gấp, Gấp giải quyết dc gì ???

Cái Email kia mình nghĩ check cái ra ngay thuộc hosting nào, ko tin lắm, tính kiếm cái CV English về học hả chủ topic??
    Mình có tài liệu hướng dẫn cách viết CV english ở đây, bạn nào có hứng thú thì PM inbox mình gửi link cho.

Thân ái. /

chị newbee gửi cho em đi, nếu chị có tài liệu hay về tiếng anh giao tiếp, share cho e vs nhé.hi.thanks chị trước

Trích dẫn Gửi bởi newbee
    Những tiêu đề tuyển gấp or urgent thường thì mình ko hay bấm vào đâu, nghe cứ lie lie^^, kế toán đâu thể tuyển gấp đc, người làm 2~3 năm, còn phỏng vấn, còn thử việc, còn quen việc mới làm đc ấy, ngon lắm như các Bác chạy xe ôm ý mà tuyển gấp, Gấp giải quyết dc gì ???

Cái Email kia mình nghĩ check cái ra ngay thuộc hosting nào, ko tin lắm, tính kiếm cái CV English về học hả chủ topic??
    Mình có tài liệu hướng dẫn cách viết CV english ở đây, bạn nào có hứng thú thì PM inbox mình gửi link cho.

Thân ái. /[/QU

Bên mình là bên công ty headhunt cấp cao của Singapore. tên là công ty TNHH Nhân Lực A8 website là www.greatcareerlife.com đó bạn, nếu bạn nghi ngờ gì mình có thể vào website công ty xem thử nhé.

Mình fải để "tuyển gấp" vì bên khách hàng mình đang cần gấp. Tất nhiên để tuyển được ứng viên thì cần phải qua tất cả các bước như hỏng vấn,thử việc....như bạn nói thui, chứ "tuyển gấp" ko fải là tuyển vào làm ngay được. Nếu theo bạn chỉ cần mấy bác xe ôm thì mình đâu cần đăng lên web để bạn thấy như vậy đâu bạn.

Nếu mình muốn tìm CV Tiếng Anh thì mình cũng ko cần fải làm vậy vì chịu khó google sẽ ra thui mà. Sao fải cực thân vậy bạn.

Dù sao mình cũng cám ơn bạn đã góp ý cho mình để lần sau mình đăng tin sẽ tốt hơn nhé bạn.

---------- Post added at 02:56 ---------- Previous post was at 02:54 ----------

Bên mình là headhunt nên các thông tin về công ty tuyển dụng, mức lương chưa trao đổi với ứng viên ngay được. Nếu bạn hứng thú nộp CV và bên mình sau khi phỏng vấn thấy phù hợp sẽ trao đổi với bạn sau.

Mong rằng sẽ nhận được CV của bạn nhé.