Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 59

Đề cương sơ bộ ( Báo cáo thực tập)

Ðề: ĐỀ CƯƠNG SƠ BỘ (BÁO CÁO THỰC TẬP)

Trích dẫn Gửi bởi emgai
    Mọi người em chuẩn bị nộp đề cương sơ bộ rồi nhưng em chưa hiểu đề cương sơ bộ là như thế nào, em làm đề tài kế toán lương và các khoản trích theo lương, mọi người có thể gửi cho em tham khảo được ko, và cho em biết đề cương sơ bộ là như thế nào luôn nha hihi, emgai cám ơn mọi người.:love05:
    Bạn có thể tham khảo theo đường link dưới đây... rất nhiều đề tài liên quan đến tiền lương cho bạn lựa chọn..

http://luanvan.vn/searchresult.php?detai_op=total&searchtext=tien luong

nó phải mua bạn ah. bạn cho mình chỗ nào free nhá. cám ơn nhiều

em mới học kế toán các anh chị chỉ dùm em cac định khoản với

mình cũng đang rất băn khoăn không biết làm bài thực tập tốt nghiệp như thế nào nữa, cảm ơn bạn vì đã hỏi câu hỏi đó. các anh chị nào biết trả lời dùm bọn em với.

mình cũng làm đề tài tiền lương và các khoản trích theo lương. Mình thực tập ở công ty xây dựng từ thứ 2 tuần tới là mình bắt đầu đi thực tập rồi. giáo viên hương dẫn của mình bắt thứ 6 ngày 19 la mình phải nộp đề cương sơ bộ rồi. vậy mà mình chưa hình dung ra được là nó sẽ phải viết như thế nào đây nữa. có ai có thì gửi giùm cho mình xem tham khảo được không? mình cảm ơn nhiều nha mail của mình là onlyl0ve_ihy@yahoo.com

đề cương sơ bộ theo như mình hiểu là 1 dàn bài trong đó gồm :
    -nhiều chương lớn ( I: cơ sở lý luận về đề tài bạn thực tập
    II: thực trạng về nơi bạn thực tập- giới thiêu về nơi thực tập, nêu ra những lý thuyết thực tiễn bạn thu thập được
    III: những giải pháp bạn nêu ra để giải quyết những mặt kém còn tồn tại tại nơi bạn thực tập)
    - trong những chương lớn là những mục nhỏ để bạn liệt kê chi tiết về các khoản mục cần nêu
    nếu có thắc mắc gì hãy pm qua gmail cho mình nha, mình không dám hứa là sẽ check mail liền nhưng mình sẽ cố gắng trong thời gian sớm nhất và trong phạm vi mình biết nhé, gmail: ngocloan03061989@gmail.com.

Trích dẫn Gửi bởi lonah
    đề cương sơ bộ theo như mình hiểu là 1 dàn bài trong đó gồm :
    -nhiều chương lớn ( I: cơ sở lý luận về đề tài bạn thực tập
    II: thực trạng về nơi bạn thực tập- giới thiêu về nơi thực tập, nêu ra những lý thuyết thực tiễn bạn thu thập được
    III: những giải pháp bạn nêu ra để giải quyết những mặt kém còn tồn tại tại nơi bạn thực tập)
    - trong những chương lớn là những mục nhỏ để bạn liệt kê chi tiết về các khoản mục cần nêu
    nếu có thắc mắc gì hãy pm qua gmail cho mình nha, mình không dám hứa là sẽ check mail liền nhưng mình sẽ cố gắng trong thời gian sớm nhất và trong phạm vi mình biết nhé, gmail: ngocloan03061989@gmail.com.
    Bạn ơi vậy đề cương sơ bộ giống như phần mục lục trong bài báo cáo của mình phải ko bạn, tại mình nghe nói thầy hướng dẫn sẽ ko chỉ mình cách làm đề cương sơ bộ nên mình ko biết hỏi ai nữa, bạn giúp tụi mình với huhu:roile:

Trích dẫn Gửi bởi emgai
    Bạn ơi vậy đề cương sơ bộ giống như phần mục lục trong bài báo cáo của mình phải ko bạn, tại mình nghe nói thầy hướng dẫn sẽ ko chỉ mình cách làm đề cương sơ bộ nên mình ko biết hỏi ai nữa, bạn giúp tụi mình với huhu:roile:
    bạn cho heo email, heo gởi đề cương sơ bộ cho ne`, nó giống như mục lục vậy đó.....

đề cương sơ bộ chẳng qua nó giống như dàn ý một bài văn thôi mà, mượn bài của khoá trên mà tham khảo chứ lên mạng thì tìm mỏi con mắt, hơn nữa có nhiều báo cáo thực tập tốt nghiệp bê toàn lý thuyết cũ xưa, nhiều khi không hợp với chế độ kế toán bây giờ đâu. mình cũng đang làm báo cáo thực tập tổng hơpj đây:JFBQ00220070528A:

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối