Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 59 của 59
    ðề: đề cương sơ bộ (báo cáo thực tập)

anh chị nào có bản đề cương sơ bộ gửi cho em xin 1 bản qua mail được không ạ? truonghanhkeb55@gmail.com
    Em cảm ơn nhiều nhiều !!

heo oi con tai lieu de cuong so bo ko cho e với.

Trích dẫn Gửi bởi heocon018
    bạn cho heo email, heo gởi đề cương sơ bộ cho ne`, nó giống như mục lục vậy đó.....
    anh, chi còn đề cương sơ bộ k, gửi cho e với, e thanks nhều, mail e là thutrang7193@gmail.com

chào mọi người: ngày 23 này là mình phải nạp cái đề cương sơ bộ rồi : ai đó co đề cương sơ bộ cho kế toán bán hàng không gửi cho mình tham khao cái
    email vuongkt1a@gmail.com nhé

Ðề: ðề: đề cương sơ bộ (báo cáo thực tập)

Trích dẫn Gửi bởi DG.Hunter
    chào mọi người: ngày 23 này là mình phải nạp cái đề cương sơ bộ rồi : ai đó co đề cương sơ bộ cho kế toán bán hàng không gửi cho mình tham khao cái
    email vuongkt1a@gmail.com nhé
    Đọc tài liệu tham khảo theo Link sau:
    Luận văn Kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh tại Công ty cổ phần Thương mại Thường Tín - Tài liệu, ebook, giáo trình

Tải Luận Văn theo Link:

https://app.box.com/s/fqfynbvvufaxev1qpxs1

chào mọi người, nhà mình ai có đề cương sơ bộ hoặc chi tiết về lương hay tập hợp chi phí tính giá thành, hoặc xác định kết quả kd về của công ty sản xuất kẹo thì quá tốt ạ.Em cảm ơn .mấy ngày nữa em phải nộp rồi.

e cũng đang chuẩn bị làm báo cáo thực tập mà ko biết chọn đề tài nào..ko biết bắt đầu từ đâu.e nên chọn đề tài nào thì hợp lý ạ..a c cho e lời khuyên với ..e cám ơn ạ

mọi người ơi giúp em với. e phải làm báo cáo thưc tập tổng hợp mà không biết làm như thế nào cả. mai em phải nộp báo cáo sơ bộ rùi. mọi người có bản báo cáo sơ bộ kế toán tổng hợp nào thì gửi cho em với. em cám ơn mọi người nhiều lắm. có thì gửi mail cho e nha. viettrinh.hn@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi heocon018
    Ðề: ĐỀ CƯƠNG SƠ BỘ (BÁO CÁO THỰC TẬP)

bạn cho heo email, heo gởi đề cương sơ bộ cho ne`, nó giống như mục lục vậy đó.....
    bạn ơi mình chuẩn bị làm đề cương thực tập về kế toán bán hàng và xác định kết quả hoạt động kinh doanh. nhưng mình ko biết làm thế nào bạn có thể gửi mình bài tham khảo được ko?. mail của mình f.alinh@gmail.com

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456