Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 59
    Ðề: ĐỀ CƯƠNG SƠ BỘ (BÁO CÁO THỰC TẬP)

Mìh cũng từng làm rồi nè. Đúng là mục lục đấy nhưng sau mỗi phần 1. 2..... thì bạn phải viết tóm tắt trong cái mục ấy có những ý chính gì , cô giáo mình cũng xem qua chấm chấm từng ý rồi chủ yếu là hỏi mình cái gì thì mình phải trả lời được, xem mình có đến công ty ấy hay không ý mà

Trích dẫn Gửi bởi enchristan
    minh cung dang can lam, neu nhu chi la muc luc thi sao viet ra dc toi 1 trang, ban nao co de cuong so bo ve ke toan cho minh xin voi, mail minh la :
    lethuyhuong9127@yahoo.com.vn

Ðề: ĐỀ CƯƠNG SƠ BỘ (BÁO CÁO THỰC TẬP)

Trích dẫn Gửi bởi phanthu89
    Mìh cũng từng làm rồi nè. Đúng là mục lục đấy nhưng sau mỗi phần 1. 2..... thì bạn phải viết tóm tắt trong cái mục ấy có những ý chính gì , cô giáo mình cũng xem qua chấm chấm từng ý rồi chủ yếu là hỏi mình cái gì thì mình phải trả lời được, xem mình có đến công ty ấy hay không ý mà
    Ko biết là thầy cô hỏi những cái gì nhỉ? he! ko đến chỗ cty đó thì trl kiểu gì nhỉ?

ðề: đề cương sơ bộ (báo cáo thực tập)

Trích dẫn Gửi bởi heocon018
    bạn cho heo email, heo gởi đề cương sơ bộ cho ne`, nó giống như mục lục vậy đó.....
    heo ơi cho mình xin 1 bản được không, mình cũng đang phải làm đề cương sơ bộ mà không hình dung ra nó như thế nào:tinhtoan::tinhtoan:
    gmail của mình là phanhuongtra3112@gmail.com
    theng kiu bạn nhiều nhé

em dagn can mot de tai phan tich hoat dong kinh doanh ai giup gium e di

---------- Post added at 10:23 ---------- Previous post was at 10:23 ----------

phamthiphuong160293@gmail.com

bạn heocon018 ơi ! mình cũng đang cần đề cương sơ bộ đó bạn có thể cho mình mượn được không, hix, mail của mình là dinhdinhdangdang06nt@gmail.com. giúp mình với nha

Bạn heo ơi mình cũng phải viết đề cương sơ bộ, mình học trung cấp
    Mà vẫn chưa hình dung ra được, bạn có thể gửi cho mình qua email :ngoctuananh21@gmail.com
    Cuối tháng mình phải nộp rồi, mong bạn giúp. ^^~:hi::hi:
    Thân

Các bạn qua bên này lấy nhé, chị có share bài sẵn rồi nhé

www.**************/forum/goc-hoc-tap...p-mau-cho-sv-tham-khao.176938.html#post877608

Phần để cương chi tiết các chiến binh sẽ viết
    Chương I về công ty và hình thức kế toán và phần mềm đang sử dụng đồng thời bộ máy kế toán.
    Chương II. Phần cơ sở lý luận nếu có vấn đề gì mới thì chúng ta thêm vào, nếu k có gì mới mà giống báo cáo năm trước thì chúng ta k cần viết trong đề cương chi tiết.
    Chương III. Đây là chương mà thầy yêu cầu chúng ta viết kĩ lưỡng nhất, cách chúng ta sẽ làm như thế nào, chi tiết càng tốt, phần này viết đề cương chúng ta chưa cần chứng từ thêm vào.
    Đề cương chi tiết thầy chỉ yêu cầu 3 chương thôi.Nhưng chủ yếu làm kĩ chương 3 dùm thầy. Còn sau này khi hoàn thành khóa luận thì phần nào chúng ta cũng phải làm đầy đủ và chi tiết.

Đề cương chi tiết không phải là mục lục mà phải chi tiết hơn.

Bạn nào co đề cương. chi tiết về hoàn thiện ktoan tiền lương và các khoản trích theo lương cho mjh xin với.mail mjh là emsekhongkhocvianh91@gmail.com
    ..gấp lắm

Ðề: ðề: đề cương sơ bộ (báo cáo thực tập)

Mình có nguyên nhiều đề tài về kế toán tiền lương để mình gửi cho
    À mình cũng có một vụ rất gấp mong cả nhà giúp đỡ mình với

Mình có TSCĐ trị gia 10tr đã hết khấu hao tháng 2, đến tháng 3 thanh lý , TSCĐ này dùng cho hoạt động quản lý doanh nghiệp (642) thì khi lên bảng tính và phân bổ khấu hao, tất nhiên là mình không trích khâu hao nữa nhưng lên bảng tính và phân bổ khấu hao chỗ mục Nguyên Giá và Khấu hao lũy kế mình có ghi nguyên giá 10tr và khấu hao cũng 10tr không hay không ghi gì cả. cảm ơn cả nhà rất nhiều. Gấp lắm cả nhà giúp mình với

---------- Post added at 08:44 ---------- Previous post was at 08:43 ----------

Bạn à đề cương sơ bộ là nguyên đề tài chính, mà chỉ lấy các phần tiêu đề giống như mục lục thôi

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối