Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Ðề: mẫu sổ theo dõi công nợ

Chào anh chị!
    Em là sinh viên "sắp ra trường". Rất cảm ơn vì những tài liệu từ diễn đàn

tim mau so cong no khach hang

Trích dẫn Gửi bởi tigontim85
    Em chào các anh chị! em là dân mới ra trường và vào làm tại một công ty cũng mới thành lập, lên hệ thống sổ sách chưa có gì . Giờ em đang gặp khó khăn trong việc theo dõi công nợ phải thu của khách hàng trên excel. Khách hàng của Cty em khá nhiều khoảng 50 khách , mà yêu cầu của sếp muốn theo dõi chi tiết cho từng khách hàng và cuối mỗi tháng phải in bẳng tổng hợp công nợ. Vậy anh chị nào có mẫu sổ tiện theo dõi trên máy và tiện khi in ra để lưu ( em bị mấy dữ liệu trên máy 2 lần rồi hic) thì cho em xin theo dịa chỉ email tamvth_85@yahoo.com.
    Em cảm ơn nhiều nhiều!
    Ly có file theo dõi công nợ này nè
    Bạn tham khảo thử nha
    Hiện tại Ly đang dùng file này để theo dõi công nợ nè( Hạn mức Công nợ của Cty Ly là 1 tuần )
    Có gì thắc mắc hỏi Ly nha
    Email :anhtho060685@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi tigontim85
    Em chào các anh chị! em là dân mới ra trường và vào làm tại một công ty cũng mới thành lập, lên hệ thống sổ sách chưa có gì . Giờ em đang gặp khó khăn trong việc theo dõi công nợ phải thu của khách hàng trên excel. Khách hàng của Cty em khá nhiều khoảng 50 khách , mà yêu cầu của sếp muốn theo dõi chi tiết cho từng khách hàng và cuối mỗi tháng phải in bẳng tổng hợp công nợ. Vậy anh chị nào có mẫu sổ tiện theo dõi trên máy và tiện khi in ra để lưu ( em bị mấy dữ liệu trên máy 2 lần rồi hic) thì cho em xin theo dịa chỉ email tamvth_85@yahoo.com.
    Em cảm ơn nhiều nhiều!
    Vui lòng đợi mình sẽ gửi cho bạn:noel1:

Mình có mẫu này chỉ dùng để theo dõi CN của khách hàng, nhưng mình không biết cách send file lên DKT được. Các bạn chỉ mình cách gửi file lên vơí, sao em không thấy chỗ nào đính kèm file cả nhỉ

em chân thành cảm ơn các bác..!!

AI CÓ THỂ GỬI VÀO MAIL trananh1412@gmail.com cho mình đc ko,thank nhìu

---------- Post added at 08:54 AM ---------- Previous post was at 08:52 AM ----------

mọi nguoi nhiệt tình quá thank nha

ui cái này thì quá đơn giản.bên mình làm về sản xuất và theo dõi những 500 khách hàng chứ không phải 50 khách hàng
    thứ 1 bạn theo dõi từng khách , mối khách trên 1 cell.sau đó có bảng tông hợp của 50 khách đó.bạn dùng công thức của hàm excel để lấy đường link từ 50 khách đó sang bảng tổng hợp.mỗi ngày bạn chỉ cần vào của 50 khách ấy thì nó sẽ rự nhảy qua bảng tổng hợp của bạn thôi.nói ở đay thì hơi khó hiểu
    hj

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:45 PM ----------

chào bạn mình đọc được quy trình quản lí công nợ trên diễn đàn kế toán, cái phần mềm ấy của bạn cty mình ko áp dụng được mới khổ chứ.
    mình pai theo dõi gần 500 khách hàng,nhưng khách lẻ thì mình không theo dõi riêng từng sheet 1 nhưng những khách hàng thường xuyên hoặc cty lớn thì mình theo dõi thường xuyên hàng tháng.và mình cũng có 1 bảng báo cáo công nợ tổng hợp vẫn nằm trên cùng sheet ấy về gần 500 khách hàng đó.nhưng mình không biết công thức thế nào để mình nhập chi tiết số tiền và công nợ hàng tháng của gần 500 khách đấy để nó tự động nhảy sang bảng báo cáo tổng hợp cho chính xác.
    có thể giúp mình được không
    cảm ơn nhiều!

Ai có mẫu sổ theo dõi kế toán công nợ cho mình với. Thanks nhìu nhìu nha!

Anh chị nào có mẫu sổ theo dõi thu ,chi mỗi ngày không cho e xin với!
    thanks nhiều!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối