Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 28 của 28
    Ðề: mẫu sổ theo dõi công nợ

Trích dẫn Gửi bởi anhthotamdan
    Ly có file theo dõi công nợ này nè
    Bạn tham khảo thử nha
    Hiện tại Ly đang dùng file này để theo dõi công nợ nè( Hạn mức Công nợ của Cty Ly là 1 tuần )
    Có gì thắc mắc hỏi Ly nha
    Email :anhtho060685@gmail.com
    Ban oi, ban gui cho h file theo doi cong no voi nha.thaks ban nhiu nhiu.email cua h : m_h0802_namiu@yahoo.com.vn

Trích dẫn Gửi bởi binh0985
    CNG N? B?NG EXCEL N,
    Vô link nay lấy đi mấy pác!
    Cam on nhe ban

mọi người ơi mình lam kế toán công nợ lần đầu tiên. trước mình làm kế toán Tổng hợp,giờ làm kế toán công nợ thì phần tổng hợp công nợ cuối tháng phải làm ntn ha moi ng

Mình cũng đang tìm mẫu sổ theo dõi công nợ, bạn nào có gửi cho mình xin với nhé. mình cảm ơn trước.mail mình là : new.anphu@gmail.com

Em đang làm cho Công ty vận tải biển cần theo dõi chi tiết công nợ cho từng chủ tàu và chủ hàng, anh chị nào có mẫu sổ cho em xin với

Em cũng đang theo dõi công nợ mà thấy cũng phức tạp quá, mới ra trường cũng chưa có nhiều kinh nghiệm sắp xếp, tổ chức theo dõi công nợ , anh chị nào có mẫu sổ theo dõi công nợ cho em xin với ah , mail của em : ninhvan0603@gmail.com . Em cảm ơn ah.

Trích dẫn Gửi bởi thuthuykt260

Mình có mẫu này chỉ dùng để theo dõi CN của khách hàng, nhưng mình không biết cách send file lên DKT được. Các bạn chỉ mình cách gửi file lên vơí, sao em không thấy chỗ nào đính kèm file cả nhỉ
    chào thu thủy, bạn có thể gửi cho mình mẫu theo dõi công nợ khách hàng được không? mình mới đi làm và cty mình mới thành lập nên có nhiều cái mình chưa rõ, ban có thể gửi qua mail cho mình được không? dophuong020912@gmail.com. thank nhiều!!!!

Công nợ đơn giản thiết lập trên Exell đc mà. Mình tự lập nội dung và công thức sẽ dễ nhớ và học đc rất nhiều điều hay trong quá trình làm nhé bạn.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123