Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 61
    Ðề: Mẫu phiếu thu-chi bằng excel.

Bác Phong có thể chỉ dẫn anh em cách bỏ ô đánh dấu màu xanh được không, nếu em không nhầm bác lập khoá bảo mật của sheet thu -chi thì làm sao mà điều chỉnh mất ô màu xanh được, em thấy bản này của bác thật hữu ích, bác giỏi excel như thế này thì bên bán phầm mềm kế toán chào thua bác à? Cuối cùng vẫn phải cảm ơn bác Phong một cái đã và mong bác chỉ dẫn câu hỏi của em.
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Em làm được rồi, đúng là excel kém qua, hihi. Thanks bác chủ thớt lần nữa
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Huhu, chỉnh bỏ được mất ô màu xanh nhưng lệnh trong sheet thì bị mất, có khi vẫn phải xin bác chủ thớt cái past của sheet Thu - Chi

tại sao khi vô mau phieu thu, chi kiểm tra mã fone tất cả lại k dc, mình đang sử dụng unikey.
    mình đã tải mãu của a phong, cảm ơn anh, nhưng fone chữ k dổi đc

Mẫu này cũng rất hay. Bạn chỉ cần gõ số phiếu vào là ok.
    Phần số tiền bằng chữ thì dùng đổi số ra chữ, cài đặt vào la ok.

Bạn ơi mình đã tải được file mẫu phiếu thu- chi, nhung khi in phiếu ra thì phông chữ bị lối. Vậy bạn nào biết cách cài đặt lại phông chữ thế nào chỉ giùm mình với nhé.
    Rất cám ơn các bạn.

Trích dẫn Gửi bởi ti_gon
    Bác đã có mẫu chưa, nếu chưa thì em sẽ gửi mẫu của bên em cho bác. nhưng em chưa được quyền gửi file nên bác cho em cái địa chỉ mail đi.
    Ti_gon ơi! bạn có thể cho mình xin mẫu phiếu thu - chi được không địa chỉ của mình: tinhbanbe1212004@yahoo.com
    cám ơn bạn nhiều nha.

Trích dẫn Gửi bởi PHONG2V
    Các bạn có thể xem thử mẫu này xem có áp dụng được ko? tải file đính kèm.
    Còn Vang Anh hiện nay đã biến mất khoải diễn đàn rồi nên ko tìm đc đâu
    cám ơn PHONG2V. nhưng tại sao mình vào file nhưng không thể chỉnh sửa được hả PHONG VD: như khi in bị tràn trang thì sửa thế nào bạn nói cho mình với và muốn thêm dòng nữa cũng ko sửa được. bạn hãy giúp minh sửa với

lâu lắm ko vào topic này xem, ai có lỗi gì có thể pm luôn cho mình nhé, vì diênx đàn nhiều bài quá đọc hok hết, và lại ko mya khi tim lại bài đã gửi nên ko để ý

Trích dẫn Gửi bởi PHONG2V
    lâu lắm ko vào topic này xem, ai có lỗi gì có thể pm luôn cho mình nhé, vì diênx đàn nhiều bài quá đọc hok hết, và lại ko mya khi tim lại bài đã gửi nên ko để ý
    Anh PHÒNGV ơi! Tìm anh khó quá anh có thể cho em hỏi. Em tải phần đó n vềng rồi nhưng mà khi em chỉnh sửa căn lề thì em thấy anh đã đặt mã khoá rồi làm sao mà chỉnh được ạ anh có thể dậy em cách mở khoá để chỉnh sửa không ạ. địa chỉ mail của em: tinhbanbe1212004@yahoo.com
    Cám ơn anh trước nha.

Trích dẫn Gửi bởi pvtho75
    e cho a xi mẫu này với anh đang rất cẩn gửi vào: pvtho75 @yahoo.com
    Bạn có thể về bài số 5 để tải về

Trích dẫn Gửi bởi lethilanh
    Anh PHÒNGV ơi! Tìm anh khó quá anh có thể cho em hỏi. Em tải phần đó n vềng rồi nhưng mà khi em chỉnh sửa căn lề thì em thấy anh đã đặt mã khoá rồi làm sao mà chỉnh được ạ anh có thể dậy em cách mở khoá để chỉnh sửa không ạ. địa chỉ mail của em: tinhbanbe1212004@yahoo.com
    Cám ơn anh trước nha.
    Bạn có thể nói rõ nó bị lỗi làm sao ko, mình muốn khoá bởi có công thức, có thể các bạn nào ko bit sơ ý sẽ sửa rồi ko quay lai đc

Mẫu này mình có sửa đổi 1 chút, các bạn tài về để tham khảo nhé

cảm ơn bạn phong 2V mình đã tải rồi , bạn đặt sẵn chương trình rất tuyệt , nhưng mình không thấy có mẫu phiếu thu đâu , sửa lại chi thành thu? làm ơn trả lời mình nhé ,

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối