Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Ðề: Xin mẫu phương án kinh doanh

Trích dẫn Gửi bởi Tuyet_tb
    có bạn nào có mẫu phương án kinh doanh cho mình xin.
    bên công ty mình đang muốn nâng hạn mức mà.cần phương án kinh doanh và báo cáo tài chính.
    mình lại chưa làm cái phương án kinh doanh bao giờ
    Bạn phải nói rõ về phương án kinh doanh theo lĩnh vực gì nhé, mình chỉ có phương án kinh doanh về ngành du lịch vận tải thôi, nếu cần tham khảo thì mình gửi cho nha

Trích dẫn Gửi bởi hangnghiem
    Bạn phải nói rõ về phương án kinh doanh theo lĩnh vực gì nhé, mình chỉ có phương án kinh doanh về ngành du lịch vận tải thôi, nếu cần tham khảo thì mình gửi cho nha
    Bạn hangnghiem cho mình xin mẫu phương án kinh doanh vận tải nhé, mình dg làm hồ sơ cấp giấy phép đăng ký KD vận tải với Sở giao thông vận tải mà ko biết hỏi ai. Nếu bạn có gửi qua mail: hoaivt.kt@gmail.com or skype: hoaivt_kt, lúc nào mình cũng ol.
    Cảm ơn bạn nhiều!

Bạn hangnghiem cho mình xin mẫu phương án kinh doanh vận tải nhé, mình dg làm hồ sơ cấp giấy phép đăng ký KD vận tải với Sở giao thông vận tải mà ko biết hỏi ai. Nếu bạn có gửi qua mail: dulichtranganh@gmail.com
    cam on ban nhieu.

Bạn nào có mẫu phương án kinh doanh vận tải cho xe hợp đồng thì cho mình xin với. Mình cũng đang phải làm hồ sơ xin cấp giấy phép đăng ký KD vận tải mà không biết làm cái này thế nào. Ai có gửi giúp mình vào email: bergfluss28@gmail.com. Mình cảm ơn trước.

Có ai có mẫu phương án kinh doanh cho mình xin 1 bản.. Công ty mình vay vốn về làm đường triền kéo tàu lên xuống để đóng tàu, và sửa chữa.
    Mình chưa làm phương án kinh doanh nay bao giờ, ai có thì giúp mình với...
    Địa chỉ mail của mình là: haiduong111ktvt@gmail.com

Anh/chị nào có thể cho em xin mấu phương án kinh doanh vận tải dc ko?Cám ơn,mail của em ttdieuthanh8x@gmail.com

Có ai có phương án kinh doanh trong lĩnh vực sản xuất không cho mình xin với. Mail: vubinh0609@yahoo.com
    Mình cảm ơn!

Ai có mẫu Phương án kinh doanh vận tải bằng ô tô (Container ) không cho mình xin mẫu với!
    Cảm ơn nhiều!
    mail của mình là cavangbienca@gmail.com

Có bạn nào có mẫu phương án kinh doanh vận tải container ko cho minh xin với. Mình đang làm giấy phép xin cấp giấy phép vận chuyển container mà sgt yeu cầu có phương án kinh doanh. ban nào có share mình với thanks

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối