Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Ðề: quy trình kiểm soát nội bộ theo chuẩn ISO 9001:2000

Trích dẫn Gửi bởi todinhhuy
    Không biết lĩnh vực và mức độ kiểm soát nội bộ của bạn như thế nào? mình có quy trình kiểm soát nội bộ theo chuẩn ISO 9001:2000, anh cần thì mình gởi mail cho
    Ấy là ở bên ISO àh?
    Tớ đang làm bên Tổ chức chứng nhận Quacert thuộc của Tổng cục đo lường chất lượng việt Nam. Chuyên đi đào tạo và cấp chứng chỉ ISO 9001: 2000 bây giờ đã chuỷen đổi sang phiên bản 2008

Bạn am hiểu rất rõ về quy trình thủ tục ISO, Quy trình kiểm soát nội bộ, Quy trình kiểm soát khắc phục phòng ngừa, Quy trình kiểm soát điểm không phù hợp chứ????

Rất vui nếu đựoc làm bạn với ấy
    YM: nhuquynh_sovicotravel@yahoo.com

Các bạn kỳ vọng gì khi hỏi xin file này ?!

P/S: File prc, các bạn google để dowload phần mềm về đọc. Pls, miễn hỏi phần mềm đọc file prc ở topic này!
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Ko upload được tập tin!

Gởi hộ Sói con nè ...................

Hi,
    Mình thấy tài liệu về chủ đề này rất hay. Mọi người có thể tìm kiếm qua Google với từ khóa liên quan , nhớ dùng file .bdf nhé!

Mình rất cần cái quy trình kiểm soát nội bộ này nếu bạn nào có file dạng pdf hay word gửi giúp mình với
    Xin cảm ơn nhiều

Cho mình xin 1 bản mình đang rất cần. Thanks!
    mail: huongnt106@yahoo.com

Ôi mình đang phải làm quy trình kiểm soát nội bộ đấy, đang ko biết bắt đầu từ đâu, bạn gửi mail giúp mình nhé, cảm ơn bạn nhiều nhiều. Mail của mình là: camap090406@yahoo.com.

Trích dẫn Gửi bởi todinhhuy
    Không biết lĩnh vực và mức độ kiểm soát nội bộ của bạn như thế nào? mình có quy trình kiểm soát nội bộ theo chuẩn ISO 9001:2000, anh cần thì mình gởi mail cho
    Bạn Duy thân mến

Gửi cho mình một bản Quy trình nhé. Rất cảm ơn bạn và mong giữ được trao đổi với bạn nhiều hơn nữa về chủ đề này trong tương lai (nếu bạn không cảm phiền).

Hải

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

Duy gửi cho mình một bản Quy trình nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều. Gửi vào địa chỉ: hainb[MENTION=24087]PVN[/MENTION].vn nhé.

Hải

Re: Ðề: quy trình kiểm soát nội bộ theo chuẩn ISO 9001:2000

Trích dẫn Gửi bởi huongktst
    Ôi mình đang phải làm quy trình kiểm soát nội bộ đấy, đang ko biết bắt đầu từ đâu, bạn gửi mail giúp mình nhé, cảm ơn bạn nhiều nhiều. Mail của mình là: camap090406[MENTION=91118]YAHOO[/MENTION].com.
    Bạn Hương thân mến,

Nếu bạn Huy đã gửi Quy trình cho bạn thì bạn forward cho mình 1 bản nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Hải

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối