Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Học Sap R/3

Học Sap R/3

Chào các anh/ chị trong diễn đàn, hiên em đang làm trong công ty có dùng Sap R/3, em cần học Sap để đáp ứng được nhu cầu của công việc (làm thay khi *** nghỉ việc riêng).

Anh/chị nào có tài liệu về Sap thì cho e xin với ạ (ngoxxuan308@gmail.com). Hay khóa học về Sap ở tp HCM gần quận 12 mà anh/ chị biết giới thiệu cho em với.

p/s: Tâm trạng e giờ buồn muốn khóc lắm ạ. Học kế toán mới ra trường xin vào công ty làm thống kê bên NVL để có kinh nghiệm (e làm được 4 tháng rùi ạ), nhưng vào làm ở Trạm cân để cân hàng rồi cuối ngày làm báo cáo, e biết mình không có kinh nghiệm nên làm những việc nhỏ nhặt để quen việc (lâu lâu mấy anh chị trong công ty nói học kế toán làm vậy phí thời gian => e cũng hơi tủi thân lắm ạ), nhưng em KHÔNG hề bất mãn với công việc. Nhưng giờ sếp em kêu em đi học SAP...và em không được học (chuyện công sở =.=''), buồn lắm mọi người ạ.

Em bí lắm nên đánh liều lên diễn đàn xin mọi người giúp đỡ em với. Em xin chân thành cảm ơn mọi người lắm lắm ạ.

Bạn cần tài liệu SAP bên mảng nào?hiện cty mình cũng đang sử dụng phần mềm SAP