Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 54
    Ðề: KẾ TOÁN LƯU CHUYỂN HÀNG HÓA

ban vao trang web tailieu.com.vn dang ky roi dang nhap vao, n\muon bai gi co bai do tha ho lua chon. neu muon tai mat 5000 tai tha ho

Ðề: cách viết nhật ký thực tập

Có anh chị nào có bì báo cáo thực tập nào không gửi cho em tham khoả với.Cảm ơn

Các anh chị ơi! Em là thành viên mới em xin chào cả nhà!
    Em đang cần viết nhật ký thực tập mà em ko biết viết như thế nào vì em chỉ xin só liệu rùi viết báo cáo thui chứ ko đ thực tập vậy nên ko biết viết nhật ký ra sao. Ai có kinh nghiệm xin chỉ giúp em với. Nếu có bà tham khảo xin vui lòng gửi giúp cho em theo mail: kiniemtuoihong2000@yahoo.com. Hoặc có thể liên lạc trực tiếp với em theo nich: kiniemtuoihong2000.
    Em đang cân rất gấp. Em xin chân thành cảm ơn!

Các bạn tham khảo theo mẫu sau nhé

giúp mình với!!
    Mính có người quen nên ko cần đi thực tập. Do đó, sổ tay thực tập mình ko biết ghi thế nào nữa. Mình làm đề tài Huy động vốn trong doanh nghiệp. :cry7:

chào các anh chị !
    em đang đi thực tập giáo trình, nhưng mà không được đến công ty thực tập; nên chẳng biết viết nhật ký thực tập sao hết. Anh chị nào có nhật ký thực tập giáo trình thì gửi cho em một bản nha. em cám ơn nhìu nhìu lém. mail cua em là : hondacodon_thyb@yahoo.com

chào cả nhà e là thành viên mới của diễn đàn.em đang rất cần tìm mẫu về nhật ký thực tập.ai có mẫu tham khảo thì xin gửi cho em vao nick phamthuyle89.em cảm ơn rất nhiều vì anh chị đã đọc tin của em

Trích dẫn Gửi bởi luulybuon
    em đang bắt đầu thực tập và cô giáo bắt phải viết nhật ký thực tập:hichic:,bác nào có kinh nghiệm trong cái món này thì làm ơn send cho em vào mail bemap1701@gmail.com. thanh kiu các bác trước
    :khoc:mình cũng như bạn đang vướng mắc nè.ngày 7/8 này nộp rùi mà mình chưa làm được nè:khoc::khoc::khoc::khoc:
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    mình cũng vậy:dangiuqua:

Trích dẫn Gửi bởi hangnghiem
    Các bạn tham khảo theo mẫu sau nhé
    Cám ơn bạn nhé! Mình cũng đang cần may nhờ có bạn khỏi phải lo không biết viết gì nữa rồi!

các anh chị thân mến, em tên Trần Quốc Tuấn, học ngành kế toán, qua tết em sắp đi thực tập nhưng hiện giờ em không biết công ty nào cho sinh viên vào thực tập, anh chị nào biết xin giới thiệu cho em qua email: trantuan2210@gmail.com
    em xin chân thành cảm ơn!...

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối