Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 54
    Ðề: cách viết nhật ký thực tập

Trích dẫn Gửi bởi trantuan2210
    các anh chị thân mến, em tên Trần Quốc Tuấn, học ngành kế toán, qua tết em sắp đi thực tập nhưng hiện giờ em không biết công ty nào cho sinh viên vào thực tập, anh chị nào biết xin giới thiệu cho em qua email: trantuan2210@gmail.com
    em xin chân thành cảm ơn!...
    Bạn không nói bạn ở đâu thì làm sao mọi người có thể giúp bạn được!

cho e hỏi,e cũng ko být viết nhật kí thực tập như thế nào,đề tài e chọn là"thành phẩm và tiêu thụ thành phẩm",anh chị nào có NKTT về đề tài trên thỳ gửi cho e qua mail : "nakute1234@gmail.com"
    e cảm ơn nhìu

Ðề: KẾ TOÁN LƯU CHUYỂN HÀNG HÓA

Trích dẫn Gửi bởi hoalan_chi
    hình như chị có gửi cho em rồi mà,em có thể vào thư viện để tìm tham khảo thêm!
    chị ơi, em cũng đang kiếm đề tài này, chị có còn giữ ko cho e xin được ko ạ? mail e là: quynhtrang021188@gmail.com
    em cảm ơn chi :X

cám ơn nhiều nhiều

Chào cả nhà!
    Em cũng chuẩn bị đi thực tập kế toán, nên cũng chưa biết phải viết nhật ký thực tập như thế nào. Anh chị nào có nghiệm có thể cho em biết là mình nên viết 2 nhật ký là: 1 là Nhật ký với đơn vị thực tập và 2 là nhật ký với giảng viên hay là mình gộp chung lại thành Nhật ký thực tập luôn ạ.
    Thanks you!

chào cả nhà, e hôm nay cũng đi thực tập ạ!!! cũng chưa biết trình bày nhật kí thực tập như thế nào cả, có gì mọi ng góp ý thêm cho e với ạ

Ðề: KẾ TOÁN LƯU CHUYỂN HÀNG HÓA

Trích dẫn Gửi bởi hoalan_chi
    hình như chị có gửi cho em rồi mà,em có thể vào thư viện để tìm tham khảo thêm!
    chị ơi, em đang đi thực tập , cũng làm đề tài này. Chị còn giữ không ccho em xin để tham khỏa với. mail em là: giathao90@yahoo.com
    Em cảm ơn chị nhiều!

bác ơi cho em xin với em cũng đang phải làm bài thực tập những ko phải đi do xin đc của khóa trước.lên em ko biết viết sổ nhật kí thực tập như thế nào cả thanks bác nhìu ^^ email của em hotboy***yso1@yahoo.com.vn và gmail thiencsc@gmail.com,bác cho em xin ngay đc ko,e đang cần gấp tks bác ♥

---------- Post added at 09:45 ---------- Previous post was at 09:44 ----------

bác ơi cho em xin với em cũng đang phải làm bài thực tập những ko phải đi do xin đc của khóa trước.lên em ko biết viết sổ nhật kí thực tập như thế nào cả thanks bác nhìu ^^ email của em hotboy***yso1@yahoo.com.vn và gmail thiencsc@gmail.com,bác cho em xin ngay đc ko,e đang cần gấp tks bác ♥

Cam on ban nhieu!

các bạn ơi giúp mình với mình cũng đang không biêt viết nhật ký thực tập như thế nào đây vì xin đáu ở công ty người quen lên không đi thực tập không biết viết gì nữa.bạn nào có bài thì gửi cho mình tham khảo với.thank các bạn trước nha.mail của mình là jangxinh@gmail.com

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối