Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 54
    Ðề: cách viết nhật ký thực tập

chào các anh chị!
    em đang làm báo cáo thực tập về kế toán lưu chuyển hàng hóa ở doanh nghiệp thương mại.Anh chị nào có tài liệu gì thì gởi qua mail cho em tham khảo với nhé.em cám ơn nhiều
    mail e là: thuytrang92th@gmail.com

Ai gửi giúp mình bài, Bài Nhât ký thực tập với, mình tham khảo........ baoviet_a01@yahoo.com

mình cảm ơn nhiều.....

Mình cũng vậy! Mình cũng đang trong thời gian thực tập và phải viết nhật ký thực tập, bemap1701@gmail.com nếu có thì cho mình xin qua địa chỉ mail này nha: vulanhvtc.@gmail.com. cảm ơn nhé

Chào anh chị !
    Em là sinh viên kế toán sắp ra trường, hiện tại em đang phải nộp chuyên đề hoàn thiện kèm theo nhật ký thực tập nhưng em không biết làm cái này. Em làm về đề tài chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm, anh chị nào có nhật ký thực tập về đề tài này cho e xin và gửi qua mail giúp e, mail của em là khanhhuyen243@gmail.com. Em xin cảm ơn!

em cung dang lam ai cho em xin cai mau dc ko em cam on nhiu whisperofthewinds@yahoo.com

Nhật ký thực tập bản chất là cuốn sổ để ghi chép nhưngx công việc hàng ngày trong quá trình mình đi thực tập và những kinh nghiệm rút ra được sau những cong việc mình thực hiên. Em cứ ghi chép đầy đủ vào là ok.

Ai có mẫu nhật ký thực tập k, cho m xin với bachduongaries9@gmail.com , m cảm ơn nhiều

Mình cũng đang thực tập cho mình xin với nhé gameaz@gamil.com

em là lính mới , em cũng đang cần nhật ký về bán hàng và xđ kqkd anh chị nào có gửi giúp em. em cảm ơn.
    mail của em :dmlinh94@gmail.com

anh chị giúp em với viết sổ tay thực tập nhưng ko bít viết thế nào nửa vì có người gửi nên ko đến chổ thưc tập....viết về điện lạnh điện gia dụng nhứg có đi điện nhà nửa....ai chị giúp em e cảm ơn nhiều ...mail cua e là duongkya201449@gmail.com

Trang 5 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456 CuốiCuối