Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 4 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 283

Chủ đề: DANH NGÔN

Ðề: DANH NGÔN

Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác.
    Xukhômlinski

Bạn có thể bị tổn thương nếu yêu một người một cách say đắm, nhưng nó là phương pháp duy nhất khiến con người bạn trở nên toàn diện.(ST)

Ðôi khi trong cuộc sống, có lúc bạn cảm thấy bạn nhớ ai đó đến nỗi muốn chạy đến và ôm chầm lấy họ. Mong rằng bạn sẽ luôn mơ thấy họ. Hãy mơ những gì bạn muốn, đi đến nơi nào mà bạn thích, hãy làm những gì bạn thích vì bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tất cả trong cuộc đời.(ST )

Đừng che dấu tình yêu và sự dịu dàng của mình cho đến khi bạn lìa đời. Hãy làm cuộc đời bạn tràn đầy sự ngọt ngào. Hãy nói những lời thân thương khi bạn còn nghe được và tim bạn còn rung động. (Henry Ward Beecher )

Sự chân thành là điều tốt đẹp nhất bạn có thể đem trao tặng một người. Sự thật, lòng tin cậy, tình bạn và tình yêu đều tùy thuộc vào điều đó cả
    Elvis Presley

* Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy thay đổi bản thân mình !!! - kid -

Trích dẫn Gửi bởi Kidmandang
    * Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy thay đổi bản thân mình !!! - kid -
    * Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy chứng tỏ thực lực bản thân mình !!!
    (Baocông)

Trích dẫn Gửi bởi Baocông
    * Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy chứng tỏ thực lực bản thân mình !!!
    (Baocông)
    * Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy Tin vào bản thân mình !!!
    (T.T)

Trích dẫn Gửi bởi taothao
    * Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy Tin vào bản thân mình !!!
    (T.T)
    Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy chờ nó thay đổi!
    (Sư Tử Chúa)

Trích dẫn Gửi bởi Sư Tử Chúa
    Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy chờ nó thay đổi!
    (Sư Tử Chúa)
    Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy xin giấy phép xây dựng!

Trích dẫn Gửi bởi Baocông
    Nếu bạn muốn thay đổi mọi thứ xung quanh - trước hết hãy xin giấy phép xây dựng!
    TRước khi xin giấy Phép Xây dựng phải xin giấy chứng nhận thẩm duyệt phòng cháy chữa cháy
    heheheheh liện hệ Meo em!!!!!

Nếu bạn mún thay đổi mọi thứ xung quanh trước tiên hãy tiêu diệt những kẻ phá hoại :gun_bandana::dapghe:
    Nếu mún xây lên 1 topic hoàn hảo hãy :chemdau:BAO CÔNG, MEOCUNG, KIDMANDANG, STC, TAOTHAO :eekout:

Nếu Bạn Muốn Thay đổi Mọi Thứ Xung Quanh Thì Hãy Bắt Tay Làm Từ Bây Giờ đi, Còn Chờ Gì Nữa Nhỉ?????

Đại Bàng

Sông có thể cạn núi có thể mòn...và con người có thể thay đổi(KH)

Kẻ yêu và người được yêu đều là những kẻ ngốc (người ta bảo yêu là ngốc bởi chữ tình là nguồn gốc chữ ngu mà) nhưng cũng vì sự ngốc nghếch đó mà họ trở nên đáng yêu

Trang 4 của 29 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... CuốiCuối