Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Lỗi update KBHXH

Lỗi update KBHXH

Cả nhà giúp em với
    Em đang khai BHXH trên KBHXH version 2.0 (update ngày 27/11/2015). Hiện tại em update bản mới cập nhật ngày 28/1/2016. Sau khi chạy xong update mở lại phần mềm thì luôn bị báo lỗi 1 file không vào được "Access to the path 'D:-/KBHXH\TEMP\Mau_File_Import\Import_10103N.xls' is denied". Em chọn đóng thì nó đóng luôn cả phần mêm lại. Cả nhà cho em hỏi lỗi sai và cách khắc phục với

ùi chỗ t ko nộp bằng phần mềm này được, lại phải mua ivan

m chưa nộp bao h, thấy nói có thể dùng PM này, nếu không dc chắc cũng p mua
    Nhưng hiện tại p xử lý nó trước đã

Thế thì cho bạn bản này bên KBHXH mới update cho t, t gửi thành công và trả về giấy thông báo nhưng BHXH quản lý trực tiếp chỗ t lại ko nhận được, chỗ t ở Gia Lâm, chắc chỗ bạn nhận ddc thì sao cứ thử xem. Bạn xóa bản kia đi hoặc cut vứt ra chỗ khác giải nén bản này vào rùi run as nhé

Trích dẫn Gửi bởi NguyenDuyen9x
    Thế thì cho bạn bản này bên KBHXH mới update cho t, t gửi thành công và trả về giấy thông báo nhưng BHXH quản lý trực tiếp chỗ t lại ko nhận được, chỗ t ở Gia Lâm, chắc chỗ bạn nhận ddc thì sao cứ thử xem. Bạn xóa bản kia đi hoặc cut vứt ra chỗ khác giải nén bản này vào rùi run as nhé
    M làm ra được file để gửi nhưng sau đó tải lên hệ thống báo vượt dung lượng đang không biết xử lý sao?