Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Ðề: Kế toán quản trị bán hàng và kết quả kinh doanh

khổ, làm luận văn sao không lấy kế toán tài chính mà làm cho đề tài nó rộng rãi. Bạn có thể xem thêm phần nghiên cứu tài liệu

Trích dẫn Gửi bởi nhungnhuc
    Chào các bạn,
    Mình hiện đang làm luận văn về kế toán quản trị bán hàng và kế quả kinh doanh trong doanh nghiệp, nhưng hiện mình có rất ít tài liệu về đề tài này, nếu bạn nào có share cho mình với. Cảm ơn nhiều.
    tại sao bạn lại làm luận văn về kế toán quản trị,bạn có thể đổi lại mà,bởi vì bản chất kế toán quản trị là cung cấp thông tin cho những nhà quản trị trong nội bộ công ty nên rất khó để lấy thông tin,ngoại trừ bạn có người quen làm bên kế toán nhưng bù lại làm đề tài kế toán quản trị được đánh giá cao,điểm cũng cao...tốt nhất bạn nên đổi đề tài nha!mình có một số đề tài kế toán tài chính để bạn tham khảo nếu bạn muốn>
    chúc bạn hoàn thành tốt khóa luận và có việc làm khi ra trường.

Trích dẫn Gửi bởi nhungnhuc
    Chào các bạn,
    Mình hiện đang làm luận văn về kế toán quản trị bán hàng và kế quả kinh doanh trong doanh nghiệp, nhưng hiện mình có rất ít tài liệu về đề tài này, nếu bạn nào có share cho mình với. Cảm ơn nhiều.
    Vào đây down về nhé, rất nhiều sách hay
    - Kế toán quản trị
    http://tailieu.vn/tim-kiem/tai-lieu/Kế toán quản trị.html

giúp e với! e cũng đang làm đề tài khóa luận về "kế toán quản trị bán hàng" a/c nào đã từng làm đề tài này rồi có bản mềm gửi vào mail d.linh.ked@gmail.com giúp e với ạ,E cảm ơn ak!