Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

thực tế quản trị tài sản lưu động ở các doanh nghiệp VN hiện nay

Xin chào các bac kế toán,em đang học bên quản trị lên có vài điều cần các bác giúp đỡ.

trả là thế này mai nhóm em phai nộp bài thảo luận cho lớp trưởng vậy ma em vẫn chưa tìm được các số liệu hữu ích.

vậy bác nào co những số liệu về thực tế quản trị tài sản lưu động ở các doanh nghiệp VN hiện nay giúp em với ah.mà cụ thể là tài sản lưu động khác .(tài sản lưu động khác:gồm tạm ứng,chi phí trả trước,tài sản chờ sử lý,các khoản cầm cố,ký cược,ký quỹ ngắn hạn.).thig giúp em với ah.mà bác nào có những giải pháp hữu ích để giúp nhà nước quản lý tốt hơn tài sản lưu động thì chia sẻ cho em nhé.

Ðề: thực tế quản trị tài sản lưu động ở các doanh nghiệp VN hiện nay

Trích dẫn Gửi bởi levancu
    Xin chào các bac kế toán,em đang học bên quản trị lên có vài điều cần các bác giúp đỡ.

trả là thế này mai nhóm em phai nộp bài thảo luận cho lớp trưởng vậy ma em vẫn chưa tìm được các số liệu hữu ích.

vậy bác nào co những số liệu về thực tế quản trị tài sản lưu động ở các doanh nghiệp VN hiện nay giúp em với ah.mà cụ thể là tài sản lưu động khác .(tài sản lưu động khác:gồm tạm ứng,chi phí trả trước,tài sản chờ sử lý,các khoản cầm cố,ký cược,ký quỹ ngắn hạn.).thig giúp em với ah.mà bác nào có những giải pháp hữu ích để giúp nhà nước quản lý tốt hơn tài sản lưu động thì chia sẻ cho em nhé.
    Vấn đề bạn hỏi dài và rộng quá, bạn có thể vào google search "quản trị tài sản lưu động ở các doanh nghiệp" sẽ có rất nhiều thông tin để bạn tham khảo.

Chúc bạn thành công! :money:

mình vào google gõ rồi mà chẳng có số liệu gì hết.vậy mà chỉ còn vài ngày nữa phải nộp bài.

bạn ơi , bạn đã làm phần thực tế quản trị tài sản lưu động ở các doanh nghiệp VN hiện nay chưa ,nếu bạn làm rùi có thể post lên cho t xem đc k . t cũng đang cần phần này ,cảm ơn trước nhé

---------- Post added at 09:41 ---------- Previous post was at 09:36 ----------

bạn có thể gửi bài vào mail giúp mình nhé , mail mình là gubookee@gmail.com

hx có ai đã tưng làm thì cho mình xin với bí quá.