Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Viết cho người yêu cũ*

Hôm nay trời bỗng đổ mưa sau những ngày oi bức của đất trời Hà Nội,rồi bỗng em nhớ tới anh!
    người đã từng cùng em đi giữa trời mưa mùa hạ.Người đã từng đặt lên môi em những nụ hôn nồng nàn.là anh. người yêu cũ của em.
    Mọi chuyện với anh ổn cả chứ.anh học tập thế nào có tốt ko? dạo này Hà Nội hay mưa nhỉ, anh nhớ mang áo mưa theo người đấy nhé, ko đi học về lại ướt thướt ra ko ai chăm anh đâu.vì em đi rồi.

A có hay ngủ muộn nữa ko anh,đừng có mà thức khuya olnie ẩn nich nữa, sẽ ko có ai biết được anh đang olnie ẩn nich mà buzzz nói chuyện với anh đâu. vì em đi rồi.

Anh còn cái tính lề mề nữa ko, cứ về tới nhà là la ngay vào cái máy tính ko chịu dời chân nửa bước. rồi tới 10h mới lọ mọ đi tắm. anh bỏ cái tính đấy đi nhé sẽ ko ai nhắc anh đi tắm vì 10h rồi đâu. vì em đi rồi.
    Còn cái dạ tràng của anh nữa dạo này nó có ********* với anh ko, anh nhớ uống thuốc đầy đủ nhé đừng có ăn linh tinh, chịu khó nấu cơm đi. em sẽ ko nấu cơm cho anh ăn nữa đâu, vì em đi rồi.

Anh cũng đừng có la cà vào các quán nhậu nữa bia rượu sẽ làm cho cái dạ tràng của anh hư đi đấy, rồi sẽ ko ai mua thuốc cho anh lúc anh đau nữa đâu.nhớ chưa đồ ngốc.

em vẫn nhớ anh lắm , ngày nào em cũng nhớ thì phải^^ "hôm nào em cũng thăm face của anh đấy" hi chỉ là để xem anh có olnie ko thôi. nhưng anh làm gì thế em chẳng thấy anh olnie bao giờ cũng ko thấy anh kết bạn hay nói chuyện với ai? a đi đâu thế?đồ ngốc.

Có lẽ không ai muốn nhắc về ngày mai lần nữa
    có lẽ khoảnh khắc này là thứ còn lại sau tất cả
    có lẽ nên mỉm cười để cảm ơn một phần duyên nợ
    có lẽ nên dành cho những cơn mưa tối tìm về trên vòm cây than thở
    và chúng ta chỉ giữ lại bình yên

người yêu cũ của em. hãy sống tốt lên nhé.

Ðề: Viết cho người yêu cũ*

trời ơi, sao người con trai trong câu truyện của bạn giống hệt như tôi ngày trước vậy nhỉ? tôi đã và đang rất hối hận vì những gì mình đã đánh mất, có lẽ tối nay tôi sẽ kg ngủ được vì nhớ cô ấy

dân kế toán mình cũng lãng mạn quá hen

anh hôm nay em đi có chuyện lên đoạn đường láng ý, bỗng em nhớ cái cảnh hai đứa mình cũng từng đi ở đó, em nhớ cảm giác ngồi sau anh và được ôm anh thật bình yên ^^. sẽ chẳng còn cái cảnh tưởng ngồi sau gục đầu vào vai anh và nói em yêu anh nữa rùi, và em sẽ chẳng bao giờ được thì thầm bên tai anh là em ghét 1 ai đó nứa. chán nhỉ, giờ chả có ai để em than thở chia sẻ nữa rùi, mà em cũng chẳng muốn nói với ai cả , em chỉ thích nói với anh thôi.hiểu hok, ngốc ơi. ở đâu về đi nhanh lên, hem là em lấy chồng đấy.

Trích dẫn Gửi bởi yêu Bố Mẹ
    anh hôm nay em đi có chuyện lên đoạn đường láng ý, bỗng em nhớ cái cảnh hai đứa mình cũng từng đi ở đó, em nhớ cảm giác ngồi sau anh và được ôm anh thật bình yên ^^. sẽ chẳng còn cái cảnh tưởng ngồi sau gục đầu vào vai anh và nói em yêu anh nữa rùi, và em sẽ chẳng bao giờ được thì thầm bên tai anh là em ghét 1 ai đó nứa. chán nhỉ, giờ chả có ai để em than thở chia sẻ nữa rùi, mà em cũng chẳng muốn nói với ai cả , em chỉ thích nói với anh thôi.hiểu hok, ngốc ơi. ở đâu về đi nhanh lên, hem là em lấy chồng đấy.
    Anh chàng này có người yêu như vậy mà hem yêu lại bỏ đi đâu hjx
    Mình thì haizzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Hơ hơ lần đầu tiên mình đọc những dòng này mà lại nhớ một người Mình cũng hay nói đủ thứ chuyện yêu ai quý ai ghét ai và cũng gục đầu vào vai nhưng mà vì buồn ngủ quá. hihi

Trích dẫn Gửi bởi happy2012
    Hơ hơ lần đầu tiên mình đọc những dòng này mà lại nhớ một người Mình cũng hay nói đủ thứ chuyện yêu ai quý ai ghét ai và cũng gục đầu vào vai nhưng mà vì buồn ngủ quá. hihi
    Hjj! thì cứ ngủ mà hjj có sao đâu hjj em nhỉ
    Bờ vai cho em giấc ngủ bình yên mà hj

iu thế mà lại ny cũ, phải làm cho lun mới chớ! :leu:

anh ơi, có người ăn hiếp em , họ giám nạt em. huhu em buồn quá vì câu nói của họ từ hôm qua mà nay em chẳng làm được gì cả, em ghét mình sao quá yếu đuối thế. em thèm được kể chuyện cho anh nghe, em thèm được kể nể mọi uất ức với a như ngày xưa, những chuyện mà chẳng ra đâu vào đâu.a vẫn ngồi lắng nghe em nói. aaaaaaaaaaaa bây giờ em chẳng bít nói với ai cả, em chán em chẳng thiết gì nữa rùi. đi tuuuuuuuuuuuuuuuuuuu đâyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy.

stop. bình tĩnh bạn nhé đừng đi tu vội hj