Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Gió có cuốn đi thôi, gió nhé!

Chiều rồi tới tối... loay hoay đăng nhập, cuối cũng cũng vào được...Tự thấy đầu óc mình dạo này có nhiều vấn đề quá. Vào facebook rồi lại thoát, dường như kín đáo quá, bởi mình vẫn không dễ gì chia sẻ trên đó.
    Đôi khi cũng tự khuyên mình, sao phải gồng mình lên thế, kệ đi, mình cũng dễ yếu lòng vậy thôi.Cái vẻ ngoài lạnh lùng, khó gần khiến mình trở nên xa cách??? mình suy nghĩ phức tạp và quá nhiều ???
    Mình là đứa mãi không chịu lớn thì phải huhu....có mỗi một bài học mà mãi không thuộc được là sao? Mình cho cuộc sống điều gì thì sẽ được nhận lại từ cuộc sống điều tương tự nhỉ? Mình hay tự an ủi kiểu này, nhưng sao nhiều người xấu tính vậy? "Của thiên trả địa" mà thôi, không phải của mình làm ra sẽ chẳng lâu bền....cứ chờ mà coi....
    Liệu có tình cảm anh em trong sáng không? Chúa nghĩ lung tung, cảnh giác quá thể là mình rồi...
    uhm, cái gì cũng vừa đủ vậy!

Ðề: Gió có cuốn đi thôi, gió nhé!

bạn cũng giống mình đó. Trước kia mình rất ít chia sẻ những suy nghĩ trong lòng với người khác. Giờ đây nhờ có bạn bè, người thân mà mình thấy c/s trở lên bớt ức chế hơn (chủ yếu bạn bè thui nha) và vượt qua dễ dàng hơn. Đừng e ngại bạn nhé. Cố lên bạn!

Mênh cũng zậy, ít khi biểu lộ vs người khác. Đặc biệt 1 điều là k thích ai là k bjo nói chuyện, chính mềnh cũng k thích cái tính nè (vì như vậy nhìu khi k tốt lắm) nhưng k sao sửa được :-(

Trích dẫn Gửi bởi lily_nguyen
    bạn cũng giống mình đó. Trước kia mình rất ít chia sẻ những suy nghĩ trong lòng với người khác. Giờ đây nhờ có bạn bè, người thân mà mình thấy c/s trở lên bớt ức chế hơn (chủ yếu bạn bè thui nha) và vượt qua dễ dàng hơn. Đừng e ngại bạn nhé. Cố lên bạn!
    uh, cảm ơn bạn, mình sẽ thử xem sao.

Trích dẫn Gửi bởi hoanghoa88
    Mênh cũng zậy, ít khi biểu lộ vs người khác. Đặc biệt 1 điều là k thích ai là k bjo nói chuyện, chính mềnh cũng k thích cái tính nè (vì như vậy nhìu khi k tốt lắm) nhưng k sao sửa được :-(
    Em cũng ít nói, thân rồi thì mới nói chuyện, hay ngồi nghe hơn