Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Tìm chỗ thực tập khó quá

MỌI NGƯỜI, EM LÀ SV ĐÃ HOÀN THÀNH XONG MỌI VIỆC HỌC Ở TRƯỜNG, EM CÓ ĐỌC MỘT SỐ THÔNG TIN CÓ MỘT SỐ CÔNG TU CẦN TUYỂN SINH VIÊN THỰC TẬP KẾ TOÁN, EM CÓ GỬI HỒ SƠ ỨNG TUYỂN MÀ SAO LẬN ĐẬN VẬY, ĐẾN CÂU ĐẦU TIÊN HỌ HỎI LÀ AI GIỚI THIỆU EM ĐẾN ĐÂY CŨNG KO TEST TRÌNH ĐỘ GÌ CẢ. HIX DÂN TỈNH LẺ LÊN THÀNH PHỐ ĂN HỌC, HỌ HỎI NHƯ VẬY KHÁC NÀO HỎI EM CÓ QUEN AI TRONG CÔNG TY KO? HIX. RA TRƯỜNG, KO CÓ KINH NGHIỆM LÀM SAO MÀ XIN ĐƯỢC VIỆC HẢ MỌI NGƯỜI?
    AI GIÚP EM VỚI, HỌC XONG RÙI MÀ THẤT XIN ĐI LÀM KHÔNG CÔNG CHO HỌ ĐỂ LẤY KINH NGHIỆM MÀ CŨNG KO AI THÈM NHẬN.HUHU
    AI RỘNG LÒNG GIÚP EM VỚI.CẢM ƠN MỌI NGƯỜI NHIỀU
    Email: tanmui591@gmail.com

Ðề: Tìm chỗ thực tập khó quá

Tớ cũng thế. Hic. Mún có thêm chút kinh nghiệm. Chứ ra trường k có kinh nghiệm thì xin việc khó lắm

Tích cực tìm việc thôi. Sẽ co' nơi cần. Chúc các bạn thành công

chúc mấy anh chị sớm tìm được chỗ thực tập và có công việc ổn định
    em chưa ra trường cơ mà cũng thấy sợ sợ

Các bạn ơi, ngày xưa minh cũng vậy đó. Học kế toán ra...tìm chỗ thực tập cũng khó, nói chi là kiếm việc làm. cty nào cũng chê không có kinh nghiệm. lúc đó, chán lắm. Mình định bỏ ngành luôn. Mình hiểu được tâm sự của các bạn lắm. Sau đó, được bạn bè giới thiệu. Mình quen được 1 anh làm kế toán trưởng. Anh này nhiệt tình trong công viêc lắm. Anh đó hướng dẫn mình làm báo cáo thực tập. đặc biệt, anh đó còn giúp mình đóng dấu xác nhận thực tập nữa. hehe.
    Các bạn liên lạc với ảnh xem thế nào. mình cũng giới thiệu nhiều người rồi. ai cũng khen ảnh hết. anh Vỹ Bình 093.88.126.36

Chào bạn, nếu bạn ở Hn thì có thể qua bên trung tâm ********, có nhận thực tập và thực hành trên sổ sách thực tế luôn để hỗ trợ đi làm đó bạn à

bạn oi thế kế toán ******** có thu lệ phí thực tập không.